Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu tena Prof. Mark Mwandosya...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchambuzi, Aug 1, 2012.

  1. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Karibu tena baba baada ya kuugua zaidi ya mwaka....

    Mungu ni Mkubwa na azidi kuaminiwa na kuabudiwa. Hivi punde, Samuel Sitta ameomba mwongozo wa Spika na kuomba Professor MWandosya ajitambulishe na kusalimia wabunge kwani sasa afya yake imerudi katika yake ya kawaida. Na kweli, kiongozi wetu huyu mpendwa akasimama na kwenda kwenye podium kwa ukakamavu kabisa na kutoa maneno machache ambayo kama kawaida, hufanya ukumbi husika utulie kama maji kwenye mtungi. Professor amewashukuru watanzania wote waliokuwa wanamuombea usiku na mchana, na vile vile Rais, makamu wa rais, na wabunge wa vyama vyote vya siasa. Baada ya kusalimia wabunge na kutoa shukrani zake, Mh Sitta akamuomba Mwandosya amsalimie Zitto kabwe on his way kwenda kuketi, na akafanya hivyo na kumpa mkono Mh. Zitto ambae nae akapata wasaa wa kumsalimia Mwandosya na kumkaribisha kama naibu kiongozi wa kambi ya upinzani.

    Sala zetu mwenyezi mungu hakika amezisikiliza kwani ni jana tu tulikuwa tunamzungumzia hapa. Hatukukata tamaa, na faida yake tumeiona sasa. Tulimkosa kwa muda mrefu sana, lakini sasa tunae tena. Sala zetu zisiishie hapa, ziongezeke mara dufu kwani ndizo zitakazomlinda mzalendo wetu huyu na msomi ambae dunia nzima inamtambua na kumheshimu. Hakujatokea kipindi kingine ambacho tuna muhitaji Prof Mwandosya kama kipindi hiki. Najivunia kuwa CCM kwa sababu ya mtu huyu.

    Karibu sana Professor Mwandosya, Tupo nyuma yako mpaka pale mwenyezi mungu atakapoamua vinginevyo.
     
  2. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kitendo cha kambi rasmi ya upinzani kupitia zitto kabwe kuungana na bunge kumkaribisha prof.mwandosya ni kitendo cha busara na kama 2kiendelea hivi.hakika 2tafika.naungana nao kumuombea heri mwandosya.
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nimemwona Prof akikafagiliwa na Jenista. Mwandosya ameponda sana Pinda kuhusu kilimo kwanza na pia akamponda Lukuvi kuhusu kuomba miongozo. Anasema bila afya njema huwezi kulima wala kuomba miongozo bungezi
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hivi kile kitabu chake kiko wapi
     
  5. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ubafiki Huu tusiwe washabiki this means nothing ...
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,724
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Hivi alikuwa wapi kumbe? oohh ndio alikua anamalizia kuandika kile kitabu chake ee
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni baba yako? Welcome back Prof. Mark
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,079
    Likes Received: 3,627
    Trophy Points: 280
    Ameitumia nafasi vibaya, pamoja na shukrani aliwajibika kuueleza umma kupitia bunge aliugua nini!!!!!! Jambo ambalo hakufanya.
    Upuuzi wa kibunge.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bajet yake itasomwa lini?
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hujaeleweka,!! come again!
     
  11. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli VYAMA NI KWENYE NGUO TU,MIOYONI WATANZANIA.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waziri asiye wizara maalumu!!
     
  13. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli afya kwanza ndipo utasoma au kulima!
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,079
    Likes Received: 3,627
    Trophy Points: 280
    Mpigie simu mwigulu umwambie maneno haya.
     
  15. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Kama amekuwa fit mbio za uraisi CCM sasa zinogile! Ila aangalie sana, CCM bwana kuna watu ambao si wema kabisa. Pamoja na madudu mengi ya CCM, huyu jamaa ni mojawapo ya watu ninaowaheshimu sana kwamba wako serious katika mambo ya kazi.
     
  16. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Usiwe na roho ngumu kama KABURU,mm ni chadema lakn kwenye afya hamna vyama!
     
  17. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kigezo cha heshima tu kutokana na umri wake,ulitaka nimuite JEMBE?
     
  18. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Afya(ugonjwa) wa mtu ni siri yake unless aamue mwenyewe!
     
  19. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Leo asubuhi kabla ya Waziri wa Uchukuzi kuwasilisha Hoja Za Serikali-Wizara ya Uchukuzi,Mwenyekiti wa Bunge J.Mhagama alimpa mda Prof.Mwandosya kutoa neno ktk Bunge. Prof. Mwandosya amewambia wabunge wasicheze na sekta ya afya,amewakumbusha kuwa kilimo na elimu si lolote kama mtu hana afya njema!amesema wabunge wabunge wasijisahau kuwa kuna maisha baada ya Bunge,ambapo huduma muhimu za afya hazitaghalamiwa na Bunge bali wao wenyewe...hivyo wanapaswa kuipigania huduma na sekta ya afya wakiwa bado Bungeni ili ije iwasaidie baada ya kuwa nje ya Bunge. Ametoa shukrani kwa wabunge wa upinzani kwa kusema kuwa wengi wa walio mpigia simu na kumtakia kheri ni wabunge wa upinzani!!Mwisho amewashukuru Watanzania wote kwa kumtakia kheri,na amesema alipougua amegundua kuwa Wapinzani ni wenye upendo,mana hawakuangalia itikadi yake ktk kumuombea bali Utaifa wake kama Mtanzania
     
  20. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata mim namkubali jamaa,....!MVI NYEUPE mmmh?
     
Loading...