Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KARIBU TANGANYIKA Bye Bye CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jul 10, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Huu ni wakati wa kuiondoa CCM madarakani kwa kutumia mwigo wa Katiba mpya ,Katiba mpya inamuelekeo wa kuwepo serikali tatu ,mawazo yalio mengi kutoka Zanzibar ni kuwepo kwa serikali tatu au kurudishwa kwa serikali ya Tanganyika.

    Hili litakuwa pigo takatifu kwa serikali iliyopo ya Muungano na zaidi ni pigo kwa Chama tawala ambacho kimehodhi kila kitu na zaidi ambalo ni hatari mali na utajiri wa Tanganyika ambao ni mkubwa kuliko wa Zanzibar haumnufaishi mwananchi wa kawaida kutokana na ufisadi unaofanyika ukiongozwa na WaTanganyika wanaopata nafasi za uongozi ndani ya serikali ya Muungano.

    WaTanganyika hamna budi kumuunga mkono Mheshimiwa Tundu Lissu katika kuwakilisha maoni yenu juu ya kuitaka na kuirudisha serikali ya Tanganyika ,wakti ni huu na Chadema imeonyesha njia na kumulika ni wapi Watanganyika nao watajiondoa katika jinamizi hili liitwalo MUUNGANO ,kusema ukweli dudu hili Muungano sio linawakandamiza waZanzibari tu bali hata WaTanganyika kwani wao ni zaidi kwa maana ni wengi kiidadi. Hivyo uchumi ambao mafisadi wanauteka ni mkubwa sana wakitumia kivuli cha Muungano.

    Kuweni makini na ondokaneni na dhana hizi za kero za Muungano sijui mafuta ,madini ,gas na vinginevyo haya ni machanga ya macho tunayopigwa nayo wala hakuna linalofanyika ,ona hili mafuta hayaja anza kufukuliwa tayari wachache wanamiliki accounts kwa kutumia mafuta na gas.

    Kuwanasa wezi hawa ni kuirudisha Tanganyika na sidhani kama itakuwa rahisi kwani hawapo tayari ila mkishikamana kwa umoja basi Tanganyika itarudi na hizi kero itakuwa ndio mwisho wake.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hv kero za muungano si zilishughulikiwa na ccm na cuf!
    hazijaisha?, basi hivi vyama ni dhaifu!
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,114
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Let Zanzibar GO
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kero za Muungano ni mtego usioteguka ,ni walaji au tuwaite mafisadi ambao wamekuwa wakitumia huo msamiati lakini hakuna ukweli ndani yake ,ni changa la macho ,sio ccm wala cuf ,viongozi walioko ndani ya Muungano ndio wanaofaidika na kero hizo ,mimi na wewe na wengine ni wapanga foleni tu.

    Dawa ya kero ni kurudi kwa Tanganyika bila ya hivyo sote ,si WaTanganyika si WaZanzibari tutakuwa na kuendelezwa kuwa watumwa ndani ya nchi yetu ,mfano lima karafuu vuna kauze serikalini ,lima pamba vuna kauze serikalini ,lima kolosho vuna kauze serikalini ,wananunua kwa bei waitakayo wao na kama hukupeleka kuwauzia ,watakushitaki ! Je hujafanywa mtumwa ndani ya nchi yako ?

    AMkeni kurudi kwa Tanganyika ni lazima kama kufa otherwise ,tutapigwa virungu na kuogeshwa kwa maji ya washawasha milele na milele , kuyaondoa haya ni lazima CCM na muungano wake waondoke.
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Haya ndio mawazo tunayoyataka.

    Mungu akubariki.
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zanzibar ikiondoka, Tanganyika itasajiliwa upya UN?? Tunakuwa Taifa lililopata Uhuru? Kutoka kwa koloni lipi??
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kikwete = Gorbachev! Nyerere alisema "mtapata Gorbachev wenu hapa na atavunja muungano..." Yametimia.
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh! leo Mwiba kawa mchongoma....ahsante kwa kufunguka.
    Hata hivyo ccm wanaing'ang'ania Zanzibar kwa faida ya kura za urais ambazo wakazi wa huko
    umpigia kura rais wa bara....ila wakazi wa bara haturuhusiwi kumpigia kura rais wa visiwani.
    Je umenielewa? za mbayuwayu changanya na zako
     
Loading...