Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Sana Mh. Halima Mdee Ndani ya JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by JF Marketer, Feb 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Rejea hii taarifa yangu hapa chini:

    Leo nachukua nafasi hii tena rasmi kuwajulisha kuwa, muda mchache uliopita, Mh. halima Mdee amekamilisha taratibu za kujiunga rasmi hapa JF kwa majina yake halisi.

    Napenda kumshukuru Mh. Mdee kwa kuwa muungwana na mkweli kwa ahadi yake. Kwa niaba ya Jamii Media, ninamuahidi ushirikiano kama tufanyavyo kwa Wanachama wetu wote.

    Karibu Mh. Mdee uweze kuendeleza ushiriki wako katika mijadala kwa maslahi ya taifa letu pendwa-Tanzania

    [​IMG]

    JF Marketer
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Karibu Halima, feel at home! We have been anxiously waiting for you.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mbona hatumwoni?
     
  4. T

    Twaa Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana jembe letu la kawe na tanzania kwa ujumla. Mungu akupe hekima, busara na uvumilivu kwenye jamii forum kwani kuna wakati mtu inatokea ukawekwa kikaangoni! Usijali jembe hayo yatakua maisha yetu huku jf. Kumbukumbu kubwa iwe kama R Mtema!
    Welcome jembe letu, feel at home!
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    asilete ubabe hapa. yeye bando njuka jf so anapaswa akajitambulishe jukwaa la utambulisho. hamna kumsemea mwingine. akileta mchezo anapigwa ban vilevile. ahakikishe anafuata sheria na kanuni za jf. ntamkaribisha akipiga hodi kama nnavyo wakaribisha wengine lakini ntafurahi sana kama kweli kajiunga. ova
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    lakini mh mdee ni mtu anapenda privacy'sijui kama hii taarifa ina ukweli!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani povu lote sijui kwa sababu ipi? Mbona kila kitu kipo wazi sana, hakuna sehemu wasiyoenda bila sheria, kanuni na taratibu.
     
  8. Tosha

    Tosha Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani bdo hatujamuona au mimi tu sijamuona?nakumbuka mhe Mdee akihojiwa na kipindi cha leo tena cha CLOUDS FM alisema asingekuwa mwanasheria labda angekuwa mwana IT!hivy natumaini upenzi wake kwa IT unogeshe uwepo wake hpa JF!
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    True that, Mkuu na mi nitashangaa sana kama hii ni kweli, manake yule dizaini zake sio type za kuja kujichora hapa while all others enjoy their sweet privacy. How can u be invited to unravel your identity by someone calling themselves "JF market"! Incredible double standard.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Swali kwa dada halima.
    hivi karibuni wanafunzi waliofukuzwa na Mwalimu mkuu wa Ndanda kwa shindikizo la kanisa amaeamriwa awarudishe shuleni. lkn hadi sasa mwalimu mkuu huyo wa shule ya serekali amekaidi amri . waislam sasa wanapanga kuvuruga mtihani. njia hii hakuna tafauti na hatua wanazochukua Chadema ktk kudai haki zao, mfano Arusha na mauji ya wanachama wenu.
    swali. unaonaje Mwalimu mkuu kwa kuwa anapewa nguvu na kanisa anakuwa na ujeuri wa kukataa Amri ya serekali?
    Hivi kwanini Chadema hawataki na kuona waislam wanadai haki zao kama wanavyofanya Chadema kwa kusaidiwa na kanisa katoliki?
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unamuuliza swali mtu hujamuona. Kweli ukichaa sio lazima uvue nguo. Au unataka lisijibiwe uanze kusema kaogopa watanzania kwakutafutiana ubaya hamjambo
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Yupo wapi?
     
  13. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada halima sijui kama ataweza changamoto. changamoto kubwa kuhusu Chadema na udini ambao wanajf hasa wa cdm hapa wanafeli. wanaonyseha hasira za waziwazi juu ya dini ya kiislam nchini
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    amenipm kumbe yuko humu muda mlefu tu..kule chitchat..
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nampenda.
     
  16. k

    kajunju JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nampongeza kujoin jf. Marehemu mtema alikuwa sharp kuwajulisha kinachoendelea wananchi hasa wakt wa maandamano ya cdm.endeleza gurudumu ili mh mdee
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa mkuu katavi..
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Halima Mdee kwani ni nani hasa? Naomba mwongozo tafadhali.
     
  19. G

    GAM Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha masihara we kadakabilike kama humjui halima mdee nend jimbo la kawe kaulize mbuge wenu ni nani?
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kakutuma wewe mkuu?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...