Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Rwanda:Investment Yes,Corruption NO

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Sep 8, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya wandugu ukiingia kwa wenzetu suala la rushwa halichekewi.Watanzania wengi nasikia waingia lipango kwa kujaribu kuwahonga polisi wa huko.
    RWANDA TRIP 334.JPG
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa TZ labda kila mtu atengenezewe lake labda kitaeleweka.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nijuavyo mimi pr Kagame is the most corupt pres in the rest of Africa, Nitarudi baadae......
     
  4. inols

    inols JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Without search no right to speak!

    What prove do you have to support your allegations?
     
  5. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pamoja na excesses zake namu admire sana Kagame kwa kuweka discipline kwenye serikali yake. Kama unayo madudu weye yabandike tu na ukweli utajulikana
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    huku TZ sifa ya kuwa mtawala kupitia chama tawala lazima uwe mtoa na mpokeaji mzuri wa rushwa
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Paul kagame yupo serious sana, Rwanda inasonga mbele kimaendeleo! TUTABAKI NA AMANI NA UMOJA WETU WA KIPUUZI WAKATI UMASIKINI UMEKISILI.
     
Loading...