Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Pemba Ndugu zanguni............. JF.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 14, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Matangazo kama haya yapo sehemu nyingi huko kisiwa cha Pemba.............. Boflo Karibu Pemba.....................
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pemba hakunifai.....naweza kuadhirika nikapigwa viboko hadharani
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usiogope, nenda na vyeti feki vya ndoa mkononi
     
  4. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kama wanadhani wameweza basi watambue kwanba naweza kuchukua cheti changu cha ndoa na cha mke wangu nikamkabidhi mwanamke mwingine na kuingia nae ndani ya guest hii bila wasiwasi.
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa, nilivoenda zenji nilienda na demu wangu, jambo la kwanza nikapewa maelezo kama hayo, na kwa kuwa nilikuwa na mwenyeji hawakutuzuia ila waliniambia nisilete mwanamke tofauti na huyo niliekuja nae
     
  6. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mwamba ngoma huvutia kwake. Hapo naona wamepiga marufuku mambo yanayopendwa huku bara, lkn yanayopendwa kule visiwani hawajayakataza.

    Kama ishu ni kulinda maadili waongeze hii

    MARUFUKU KUINGIA WANAUME WAWILI KULALA CHUMBA KIMOJA
     
  7. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli hapo ulikosa maadili, lkn ungechukua mwanaume mmoja mwenye hereni pale forodhani usingeulizwa vyeti.
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vinapatikana wapi mkuu?
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Wewe ni alwatan Boflo. Hakuna wa kukugusa popote pale Tanzania hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaha.... alwatan ina maana kubwa sana
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ushawahi kuona wazee wanasimama kumpisha kijana kiti maana ni mtu anayeheshimiwa sana?
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fweza fezeha.....
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na mashoga je? Huko si ndo chimbuko Lao?
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Tehe tehe tehe,
     
  15. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Tangazo linasema kama wote mnavyeti vya ndoa mwaweza lala pamoja.
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Nimefika hapo juzi hili tangazo wamelitoa hadi mwezi mtukufu uishe
     
  17. peri

    peri JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanalinda maadili yao, ndomana maambukizo ya ukimwi yako chini kbs kulinganisha na sehemu nyingi za tz.
     
  18. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UNAFIKI tuu, Mbona wazungu hawawaulizi huu upuuzi na bado wanagongwa tu hovyo hovyo mitaa ya kule? Hata siku moja hawajawahi kuniuliza huu upuuzi. kote Unguja na Pemba.
     
  19. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ooops! Lakini mara zote nilikua na nke yangu. :wacko:
     
  20. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haisaidii sana kwani kale kamchezo hata vichakani kanafanyika, popote mkukubaliana, mwizi ni mwizi tu!!!
     
Loading...