Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu mwezi mtukufu wa Ramadhani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, Aug 15, 2009.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika zimesalia siku chache sana kabla waumin wa Kiislamu hawajaanza kufunga mwezi katika mwezi mtukufu wa ramadhwani. kama ilivyobainisha katika Qur'An

    Nawatakia waumini wote ramadhan mubarak
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Aug 15, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Point of correction: huku si kufunga ni kubadili ratiba ya kula (angalia kwa nini bei za vyakula hupanda mwezi huu, ni kwa kuwa ulaji umezidi)! Pia Qur'an haikushushwa yote (kama ilishushwa anyway) mwezi wa Ramadhan, otherwise Q2:185 inajipinga na Q17:106, 25:32. Hata hivyo, nawatakia waislamu wote mabadiliko mema ya ratiba za kula!
     
  3. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na iwe Ramadhan yenye kufikia lengo ambalo ni uchamungu.

    Tujihesabu je, ramadhan iliyopita ilitubadilisha nini ktk imani zetu na maisha yetu ya kila siku, jamii yetu tunayoishi nayo je ilifaidika nini na funga yetu??? Tukifikia hili lengo la uchamungu bila shaka tutakuwa na maisha yaliyojaa UPENDO, AMANI, USTAARABU/MAADILI NA KERO ZOTE TUNAZO ZIPIGIA KELELE KILA SIKU HAPA JF ZITAKWISHA (A.K.A RUSHWA/UFISADI)

    Karibu as-shahar swiyaam
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Je RA hufunga? na kama hufunga je Ramadhan hii atafunga?
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kule nyumbani Afrika Mashariki, Ramadhani itakuwa Jumamosi tarehe 22 August 2009, na kwa wale wa Ansar Sunna, wajiandae kufunga kuanzia Ijumaa tarehe 21 August.

    SOURCE: Moonsighting.com
     
  6. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    BUCHANAN,

    Usikurupuke kuandika mambo bila kuyajua . Soma vizuri Aya hiyo nilioweka kwenye bandiko langu Qur'An 2:183 mpaka 185 ( Al-Baqarah: 183-185)
    Acha kudandia treni kwa mbele.

    Mola akubariki, kwani ipo siku ukweli utadhihiri.

    Ramadhani Kareem
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    BUCHANAN,
    Sio bei ya vyakula hupanda bali ni bei ya futari inapanda. Hiyo yote ni kuonyesha utukufu wa mwezi huu na waislamu pamoja na fedha walizonazo, vyeo walivyonavyo, nafasi walizonazo wana acha yoooote hato na kukaa na njaa (kufunga) tokea jua linapochomoza mpaka linapozama. hii yote ni utukufu wa mwezi.

    na wanapofungua basi wanatumia mali zao kuwalisha masikini ikiwa pamoja na kukaribishana.

    Mimi mwenyewe nachukua nafasi hii kukukaribisha futari JAPO WEWE MKATOLIKI hustahiki kufunga.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Aug 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280

    Ninawatakia ndugu zetu waislamu wa Tanzania heri na baraka tele wanapoingia katika Mfungo mtukufu wa Ramadhani.!
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mwanakijiji.
    hakika mfungo huu ni kwa waislamu woooote wa madhehebu yote duniyani kote.

    nawatakia waislamu wote ramadhani kareem
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mfungo mwema. Matendo mema ambayo mumeambiwa muyatende yaendelee hata baada ya mfungo wa Ramadhani.
     
  12. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawatakia kila jema ndugu zangu ambao mnajiandaa kwa mfungo.Pamoja sana!
     
  13. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #13
    Aug 15, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Enyi mlioamini na waislamu wote, nakutakieni saumu yenye kukubaliwa!! Lakini mfungo ukiisha inshallah usisahau kutualika IDD EL FITR. Ramadhani Mubarak!
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    saumu njema waungwana, lakini mema yasiishie wakati wa mfungo tu
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wafuasi wa allah, nawatakia mfungo mwema.

    Remember Jesus is coming soon
     
  16. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni bora mfungo uje mapema kabla hatujarudi Bungeni November maana hapo hatutacheka na Kima yoyote mpk Uchaguzi

    Ramadhan Kareem
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Aug 15, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ok, nakutakia ratiba njema!
     
  18. S

    Shamu JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Welcome Ramadan Kareem.
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haya ni maneno ya hekima ambayo ningemshauri GT ayasome between the lines ili baada ya mfungo mwa mwezi mtukufu arudi hapa janvini akiwa na hoja zenye kujenga amani na mshikamano wa wadanganyika irrespective of their religious affiliation!!
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haya ni maneno ya hekima ambayo ningemshauri GT ayasome between the lines ili yamsaidie katika mfungo huu wa mwezi mtukufu; naamini akisha kuisoma na kuielewa nukuu hii atarudi janvini baada ya IDD na kuchangia hoja zitakazoendeleza upendo kati ya madhehebu mbalimbali. Nawatakieni wote mfungo uliojaa kheri na amani.
     
Loading...