Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu mwezi Mtukufu wa Ramadhani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwiba, Aug 11, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Karibu mwezi mtukufu wa Ramadhani ,nawatakia kila lakheri Waislamu wenzangu wote popote pale mlipo ,Inshaallah tuukamilishe mwezi huu kwa kufanya ibada na kuomba msamaha kwa Mwenyezi Mungu mwingi wa rahema na mwingi wa kusamehe.Na tujaribu kadiri tuwezavyo kuwa katika ibada na usafi na kutegemea magh**** kutoka kwa Allah.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaanza tarehe ngapi? Huku nilipo hata msikiti hakuna na ni vigumu kweli kweli kujua tarehe muhimu kama hizi
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    11 August, 2009 Tuesday =20 Shaban, 1430

    Fungua hii website Islamicfinderhapa unaweza ku-download Adhan program za kwenye PC na hata kwenye simu yako (Mobile Adhan).

    Hizi Program za Adhana ni nzuri sana, zina miji zaidi ya milioni sita (6 million) Duniani. Popote ulipo unaweza kusikia Adhana na kusali kwa wakati.
    Na pia zina Islamic Calendar.
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Je Mungu yupo huko ?
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    SAmahani mkuu naomba kuuliza swali,hivi kuana mwezi ambao sio mtukufu? je kama upo ni mwezi upi huo?
     
Loading...