Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

karibu linaitwa janga!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Jan 15, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamvi habari zenu. Hv nguvu za kiume zimekuwa tatizo namna hii. Nishasikia wadada wenzangu wengi wanalalamika khs waume/wapenzi wao kutokudndsha ipasavyo. Mie yamenikuta pia, mpenzi wangu akigonga mara 1 hawez kucmamisha tena mpk wiki mbili zpite. Inaniuma sana. Nimsaidieje jamani, aweze kupga bao 2-3?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole Lady G,i wish i could help......em tusubiri kidogo labda watakuambia wanaume.....
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama unaona imekuwa janaga la taifa kugongwa kugongwa mara moja kwa wiki, kagharamie ving'asti 3 vya kukugonga mara 3 kwa siku.
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vipi mpenzi wako anatumia vilevi/sigala?
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Lack of exercise,poor diet,unstable state of mind,doing hard work,exessive drinking and smoking can lead to poor perfomance,Men needs to check out their life styles to improve this situation
     
  6. F

    Ferds JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Tre bien, umebaelezea msuri kabisa.......................... baache balokote benyewe kunyamvu.............................. Nguvu ya mamba kumaji haina ingine iyo..............................!!!!!!!!!!!!!
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kula vile vyakula vya kawaida utaona! Najua jamaa yako anapenda vyakula vinavyong'aa mafuta,hawezi recover! itabidi upewe tamu nje tu!
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Batu bako banaikaa banatomboka tu,habajui kuwa mobali ya bato inataka ngufu.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    fanyeni mazoezi wanaume acheni uvivu,yaani wazito kagoli kamoja ka kiviiiivu mpaka wiki ijayo ni nini hiki,wenzenu wanafuga kuku nyie vitambi
     
  10. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    acha hizo embu pata picha ingekuwa ndio wewe shipa halifanyi kazi ipasavyo afu mchumba wako akamegwa nje?
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Papaa Paka Mweusi Sango nini? Malamu!
    Juu vile batu ya ngambo hii,haipendagi kuikalaga nakutuliza moyo. Juu ya nini! Kule Kwa Kisangani na Mbujimayi hakunaga hii mambo! Mwanamume kule anazala batoto makumi tatu na mbili. Mnshele mpipi natoshea mpaka ile juzi yake!

    Mi nashauri batu iwe inakulaga shima na dagala!
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    life style ambayo kwa kiasi kikubwa inachangiwa na ulaji hasa wa fat, ili uume usimame barbara, flow ya damu mwilini inapaswa kuwa ya kawaida, ukumbuke uume sio nyama bali ni misuli na mishipa ya damu tu,
    apunguze ama aache bia, nyamanyama hasa mkuu wa meza, michemsho isiyokuwa na utaratibu na pia wewe kama mwanamke jaribu kumkanseli na usimwonyeshe kabisa kuwa unakereka na hilo kwa kisaikolojia ataumia kabisa
    jaribu sana kuwa unamchezea kila siku ule koni unapojisikia, wala usione aibu hata kama utaishika usiku kucha hiyo ni mali yako
     
  13. F

    Ferds JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Batu bako banakula tu ile mifitu ya kung'aa mafuta , banaota fitambi mukuubwa, sasa nyoka yao inakwenda ndani halafu tumbo inatoka inje, sasa hawezi tomboka kwa kitanda msuri, sababu mwili ikijaa mafuta, damu hapana tembea msuri kwa ile mifereji yake, na nyoka haiwezi pata saplai ya kutosha.... baelezee mtu iache kulaga ile mifitu ya kungáa mafuta mingi, mibia mingi, na ifanye mazoezi ili iwe musuri kwa stage bana
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Sango malamu,kombo na yo nani papaa,Baeleze haba papaa juu,habayui banaikala banakula muchele na mahalage,baye kipande yetu kule Lubumbashi bataona vile mobali iko nakula dagala na sombe.
     
  15. S

    Subira Senior Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukiona amesema karibu litaitwa janga ujue ameshafanya utafiti wakutosha, na kubaini ni tatizo kubwa linalojiri wanaume kwa sasa.hata mimi nimesikia mengi usu hili.
     
  16. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    source na the Guardian

    Hii kitu Porn..ni msiba wa dunia,athari yake ktk sexuality ni kubwa kuliko inavyoelezwa.

    Kuna idadi kubwa tu ya wanaume ambao hawa erect hadi mwanaume mwingine aje amwingilie mkewe/g.f wake,akipiga makele ndio jamaa anapata hisia...kuna watu wanaingiza pesa kwa kazi hii..kuwaingilia wake za watu ili waume zao wapandishe hisia.

    Pia siku hizi exposure ya uchi wa mwanamke imekuwa kubwa sana,kiasi ubongo unazoea...inakuwa sasa refractory to sexual stimulation.....,kama vile ubongo unavyozoea sensation ya nguo kiasi at a time unaona kama vile sehemu ya mwili.
     
  17. M

    Mpendagiza Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unataka uliwe mara ngapi???yapo mawili anaweza akawa anapiga nje sana ua hali ya uwanja kwako si shwari
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bandugu bandugu inabidi tusambe co kumcheka mamaa leki, mapaa na magarso weng wanailia julu ya mfechoo. aifanye exesize na kumanjee natura foods,
    menu: kabuchunguu, sombe, lengalenga,akunywe mayi mengi na apate fasi ya kupumzika. Pole mama leki, kuna dawa ya kutumikisha kama ni severe.
     
  19. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Mwambie apunguze kunywa bia kama ni chapombe na kama ni mnene apunguze uzito na kama mvutaji sigara pia apunguze,pia kama muda wote yuko busy na mihangaiko ya maisha mwambie atleast apunguze na mchukue likizo muende mbali kidogo muwe wawili ili umsaidie kupunguza msongo wa mawazo na kimaisha kwani hiyo misongo inapunguza hamu ya kufanya tendo la ndoa ,a.k.a chakula cha usiku.
    Pia nawe unatakiwa ujibadilishe kidogo anza kujiremba na kujiweka sawa kwani wengine mkisha olewa hujisahau na mkisha pata watoto ndio basi mnaanza kuota vitambi kutokana na kunywa uji lishe sasa kama jamaa alipokuoa ulikuwa kimobitel na sasa umekuwa jimama,jamaa atakosa hamu kwani alikupenda ulikuwa kimobitel na sasa umejiachia hadi tambi hilo na huenda ndio maana amekinai
     
  20. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mwali. Me wangu kimoja tu kila baada ya cku moja. Ila anasmoke. Mwenzangu ni mtihani . Jaribu kufuata mashaurio ya wadau, hope ataimprove.
     
Loading...