Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu kwetu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Filipo, Dec 1, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkazi mmoja wa Songea vijijini mkoani Ruvuma amemuua mkewe katika ugomvi wa kugombea shuka la kujifunika lenye upana wa futi moja na nusu. Kamanda wa polisi mkoani humu amethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kuongeza kwamba, jamaa huyu alimpiga mkewe na kufariki papohapo jambo lililomfanya kuchukua kamba na kwenda kujitundika!

    Kaazi kwel kwel!

    Source: Habari na Matukio, RFA.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    kweli baridi mbauya, mweee
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh.....kaaazi
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    ndiyo umasikini wa tz,
    hata shuka ni issue.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni shuka kweli au ni uroda?
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Taarifa za kipolisi ndio zimebainisha kwamba ni shuka. Kama ni uroda basi polisi wamechemsha!

    .
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna wanaojiua kwa kugombania sh.hamsini
    tena unakuta vijana wenye nguvu
    ukijiuliza kwa nini hutopata jibu sahihi
    ila ni maisha yako "taiti"
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Sasa wao shuka ya nini wakati ni wanandoa? Si wa.........tu!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Daaaah.
     
  10. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dalili kuwa hali ya maisha ni mbaya kabisa, kama ni kweli
    Labda walikuwa na ugomvi mwingine zaidi ya kugombania kujifunika,
    Au mmoja alitaka kujifunika shuka mwingine akataka walale bila shuka?
    Aaaahh, waTZ tumrudie Mungu
     
Loading...