Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Kusikiliza Kipindi cha Teknohama - Morning Star FM

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, May 15, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwakaribisha Kwenye usakilizaji wa Kipindi cha Teknohama Katika Morning Star Radio 105.3 fm hapa jijini dare s salaam kuanzia saa 3 Asubuhi siku ya jumapili yaani Kesho .

    Kesho tutaongelea masuala ya Ulinzi na Usalama haswa kwenye mambo ya Programu kama Antivirus na mengine mengi , karibu sana kwa kuuliza maswali ambayo yatakuwa tutajibu moja kwa moja , maoni na ushauri mwingine ambao utauweza kuutoa kwenye kipindi hicho .

    Karibu tutumie nafasi hii katika kuelimisha jamii yetu kuhusu masuala mbalimbali ya teknohama Tena kwa lugha yetu Nzuri ya Kiswahili .
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Karibu tena
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu Zangu Unaweza kusikiliza kipindi hicho hapa RapidShare: 1-CLICK Web hosting - Easy Filehosting Kisha Konga Free User Itaanza kuhesabu sekunde kisha Unabonyeza Download ili uweze kujipatia Nakala yako

    Karibuni tena kwa Maoni na Kushiriki kipindi cha Teknohama wakati mwingine
     
Loading...