Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Kumchangia Dr Ulimboka Kupitia Tigo Pesa, M-Pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 6, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watanzania wengi ikiwemo wana JF tunampenda sana Dr Ulimboka na tunaunga mkono "his cause". Tunajua matibabu yake ni ghali na familia yake pia inapata shida. Ili kuwapa moyo wapigania haki wengine, tumchangia fedha ya kutosha ili tutume ujumbe wa kutosha serikalini. Tunawaomba jumuiya ya madaktari wafanye arrangement ili tuanze kuchanga.

    Mungu Mbariki Dr Ulimboka, familia yake na wapigania haki Wengine
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kutekwa kwa ulimboka kumeanza kuwa deal .....kaa chonjo na matapeli mara nyingi waanaanza na lugha za huruma kisha majuto.
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama Mtoa hoja anataka kuchngisha yeye, ila anapendekeza watu wakaribu na Ulimboka na hasa hao madaktari walijitolea mpaka sasa kumpeleka SA waone umuhimu kuwahusisha waTanzania wengine kuchangia matibabu.
     
  4. D

    Don The Great Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Yes indeed,tuisaidie familiya yake as much as we can kwa chochote tulicho nacho.

    Number za uwakala ni kama zilivyotolewa before

    1. M-Pesa agent number 31915 belonging to Christine Hobokela
    2. Tigo Pesa agent number 05416 belonging to Hedaya Stephen Mwaitenda.
    3. For those who want to send foreign currency (USD) please send to Dr. Hobokela Stephen, Stanbic Bank Tanzania
    Limited Account number: 024003849360, SWIFT CODE: SBICTZTX
     
  5. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i concur with you mtoa maada kuna maelezo yalitolewa awali nita ya paste hapa jamvini

    Jamani matibabu kweli ni kitu endelevu hivyo michango yenu ni muhimu sana wanajamvi
    Tumsaidie mwanaharakati wa kweli aliyenusurika kutolewa uhai wake na hili Genge la majambazi linaloongozwa na JANGA LA KITAIFA
    KUTOA NI MOYO
    TUTOE WALE TULIOGUSWA
     
  6. K

    Kapeleka Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kutoa ni moyo, ila hekima na busara vinatumika kabla ya kuamua kutoa ama kutotoa. Ni kweli Dr. Ulimboka anahitaji msaada, sasa:
    1. How can we justify that kweli anahitaji msaada wa pesa tu na wala si dua, sala na maombi, faraja nk?
    2. Kuna uhakika gani kuwa number na account zilizotolewa kweli zitapeleka hela kwake?
    3. Kwani ndiye pekee mtanzania mwenye kuhitaji msaada wa pesa za matibabu? Wahanga waliokwisha kufa, (Mungu awaweke mahala pema...), waliooza miguu, matumbo, wanawake wajawazito waliopata mateso, wagonjwa wa kansa pale ocean road, ambao hali zao zimekuwa haziwezi kutibika tena kwa sababu ya mgomo wa madaktari, mbona hatukuwachangia waende hospitali binafsi wakatibiwe?

    Naamini kuwa kweli Dr. Ulimboka anahitaji msaada, si pesa tu, faraja, dua, sala, na kutiwa moyo, lakini tuelewe kuwa mgonjwa anapopewa rufaa ya kwenda kutibiwa nje, na madaktari aidha, bima, serikali ama shirika lake vinamgharimia, na yeye kama mtumishi wa serikali ana bima, na sasa serikali imewapa Green Cards. Tukumbuke pia kuwa Mwandosya, Mwakyembe, nk walipata shida na wakaenda nje, sikumbuki km tuliwachangia kitu.

    Tumekuwa kukiwaona wasio katika makundi hayo wakitembeza form za michango kwenda India, nk kuitibiwa na siyo mtu kwenda huko alafu aombe msaada, tuwe macho wasiliamali ni wengi
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naona sasa watu wanatafuta mitaji
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Hiyo namba ya simu nani anaimiliki??
    Kufa kufaana,

    Wengine wako mahututi S. A,
    Wengine wako Wanapiga dili TZ
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kutoa ni hiyari kama unaona number hizo ni za matapeli usichange lakini usishawishi watu wengine period
     
  10. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama huna imani usitoe
     
  11. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Msangi kazini
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vapour of the highest order! usitutafutie ban kinguvu!
     
  13. T

    Takbira New Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achangiwe tu kama michango itamfikia mlengwa, ameteseka kwa kweli na familia ipo ugenini, chama cha madaktari kifuatilie hili
     
  14. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    we kenge maji nini? hujisikii kutoa basi kaa kimya
     
  15. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 8,879
    Trophy Points: 280
    We ndiyo mkusanya pesa nini mbona unajifanya mkali wakati hata kutoa pesa hutotoa....pamb...f.
    Kila mtu anauhuru wa kutoa mawazo yake huku jamvini.
     
  16. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa ndugu,toa ndugu ulichonacho bwana anakuona mpaka rohoni mwako!
     
  17. b

    bantulile JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,427
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Usiseme jumuia ya Madaktari pekee yao hata mimi sio Daktari lakini ningependa kumchangia.
    Doctor Mboka ana makundi yafuatayo:
    1. Madaktari
    2. Wasomi taaluma mbalimbali
    3. Wapenda mabadiliko ya kimfumo
    4. Tabaka la chini na la kati kiuchumi
    5. Wapambanaji wa mfumo kandamizi
    6. Wagonjwa na wagonjwa tarajali
    7. Wakristu na Waislamu wa kweli maana dinizote zinakataza kuua
    Orodha ni ndefu, wote wangependa apone hivyo wanataka kuchanga
     
  18. K

    Kapeleka Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli unauma, wakati umefika kwa watanzania kuchambua jambo kabla ya kufika kuamua na kutenda, swala siyo kuchanga, swala is to critically analyze the issue, break it into its simplest elements such that kila mtu anaelewa, ndipo achukue uamuzi. Kama umefanya matatizo ya Dr. Ulimboka mtaji, pole, bado nenda ka-revive mbinu, hapati mtu pesa ya bure
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Duh,
    Nimecheka sana, but kwa masikitiko kwa kweli.
    Yaani Msangi ana bifu na Ulimboka mpaka aje azuie misaada jamaa asipone??

    Wewe inatolewa tu namba ya simu, unaambiwa ni hela za kwenda kwa Ulimboka, utaamini vipi?? Tena from jina ambalo ni ID tu.

    JF wameanzisha utaratibu wa "verified user" ambapo mhusika anatumia real name, kama meseji inakuja from mtu reliable na ni verified user, I am telling you nitatoa kiasi kikubwa tu!!
     
  20. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumchangieni jamani huyu mpigania uhuru
     
Loading...