Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu ktk sherehe za kuzaliwa CCM-Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J.K.Rayhope, Jan 28, 2012.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WanaJF,tuna furaha ya kukualikeni kwenye sherehe ya kuzaliwa kwa Chama Cha Mapinduzi kitaifa jijini Mwanza,tuna sababu nyingi za kuifanya sherehe hii hapa:
    1.Kuwashukuru wananchi wa kanda ya Ziwa kwa kura walizotupigia ingawa hazikutosha.
    2.Kuimarisha chama upya,kuleta mvuto mpya kwa wananchi na wanachama wa CCM kwa kanda ya Ziwa.
    3.Kuwaeleza Watanzania namna tunavyoongozwa na mtu makini kabisa.
    4.Kushirikiana na wanachama kuhakikisha 2015 majimbo yote 3(ILEMELA,NYAMAGANA,UKEREWE)yaliyotwaliwa na CHADEMA yanarudi CCM.
    5.Kufufua na kuimarisha upya ngome yetu ya CCM ya kanda ya Ziwa.Ni mengi mno,kwa ufupi nawasilisha.
    Kidumu CHAMA CHA MAPINDUZI
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    OK kwa hiyo mtapita mikoa yote kwa namna ya sherehe kama hizi za tarehe 05,02 tu kuwashukuru wananchi na hizo ngome nyingine mna mpango nani nazo eg Arusha, Mbeya etc au ndiyo mumezizira mnataka Mwanza tu
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Miji na majiji yote yamechukuliwa labda waende mji wa Igunga.
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nako situliambiwa hapa kuwa mbunge wao alizomewa mara mili huko huko
    Hawamo mioyoni mwa watu chama kimepoteza hadhi
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Kutakuwa na posho? Usafiri je?? Na wali utakuwepo?? Na ulabu pia utakuwepo??
     
  6. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    The subscriber you are calling is not available please try again later. ndio jibu kutoka Mwanza mtakalo ambulia mkitaka kulithibitisha na msitoke mmejidanganya kuwa mmefanikiwa kwenye hamna basi msibebe watu kwenye mabasi, daladala na malori kuwapeleka kwenye sherehe muone mtawapata wangapi kwa stail ya kuwaita kwa kawaida
     
  7. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msihofu,tutakuwa na ziara za kikanda na kwa miji mikubwa,CCM ni Chama Chenye Mtandao,tutafanya.TUMETHUBUTU,TUMESHINDWA NA TUNAJIPANGA UPYA
     
  8. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida,hatushindwi jambo
     
  9. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KIDUMU!

    Ebu nisaidie kanda ya Ziwa ina majimbo mangapi? CCM ina mangapi na CDM,CUF,UDP,NCCR ili tupime nguvu ya chama. Msiache kutembelea ukerewe, naambiwa Machemli ni "janga la kisiwa' KARIBU KITAZAMA maake alivyovikuta ndivyo anaendelea kuvitumia hajaongeza chochote zaidi ya "ngano"a.k.a Shayiri.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahaa!! Nimekuelewa sasa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jambo mnashindwa mbona kuiongoza Tz mmeshindwa?
     
  12. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msisahau arusha......maana mwenyekit wenu anajua nn kilitokea kule meru...bendera za ccm zilishushwa juu ya miti na kupigwa kiberity,,,nataman hizo sherehe zingefanyikia arusha
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh hili janga ndo linatimiza miaka mingapi?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    All the best.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna umuhimu wa kufuja hela kusherekea wakati watu wakilia na
    mfumuko wa bei na maisha magumu?

    Au mna sherehekea jinsi watanzania wanavo teseka?

    Kumbukeni mnako enda ni sehemu ambayo watu wengi wame funguka akili zao.
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pamoja na sherehe watawajulisha wananchi harakati za kuvuana magamba zilivyo ngumu
     
  17. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sura ya CCM Mwanza inafanana na uwanja wa CCM Kirumba,Ali Hasani Mwinyi Tabora ambavyo vilijengwa kwa pesa na jasho la Watanzania wote na CCM kivitwaa kinyamela na kuvitelekeza.Jinsi vinavyoonekana hivi sasa ni kioo halisi jinsi gani CCM sasa inavyotazamika!.
     
  18. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wind of change is blowing so strongly kanda ya ziwa, bora mgepeleka sherehe hiyo sehemu zenu ambako upepo wa mabadiliko haujaanza kuvuma maeneo ya Tanga, Tabora na Mtwara
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Mukama amewadanganya! wananchi hawahitaji sherere kuvutiwa na chama, ili kufufuka lazima ufe kwanza, wananchi wana macho na wanaona kiongozi wa magumashi alivyo hafai, nina maana jk. ili mmalize angalau vizuri kidogo, msijaribu kumpamba check bob jk kwa maneno yoyote kwani mnaweza kupigwa mawe. ni ushauri wa bure.
     
  20. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....kutukaribisha mwanza ni sawa na kututukana matusi ya nguoni...ccm iko hovyo inatesa wananchi wake yenyewe...imeleta mafisadi nchini...imesababisha ugumu wa maisha kwa watanzania...hakika ccm ni sawa na mbwa kichaa yaani hamuoni kichaa...
     
Loading...