Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu kizazi legelege na chenye fikra zaifu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rajoh, Oct 14, 2012.

  1. r

    rajoh Senior Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    miaka kadhaa ijayo, watoto wengi watakuwa legelege kwa sababu watakuwa wanacheza zaidi na kompyuta(games, facebook, etc) kuliko kucheza kombolela, mpira, kukimbizana n.k. Hii itafanya kuwa na miili legelege. Elimu pia itakuwa mtu anafikiria kwa msaada wa google. Fikra zitakuwa finyu. Ewe mzazi, jaribu kumwongoza mwanao awe kichwa katika kizazi hicho hatari.
    Vijana wengne watazidi kuharibika kwa kutotaka kufanya kazi lakin watataka kuishi katika level ya maisha ambayo hawaendani nayo.

    Niwatakie jumapili njema.
     
  2. S

    Sunga Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    ahsante!
     
  3. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio kweli watoto wa vizazi viajavyo watakuwa fit sana kwa sababu wanaenda sana gym siku hizi kama wewe ni mjasiriamali anzisha gym uone inavyolipa.
     
Loading...