Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu kinaeleweka....tusife moyo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by everybody, Nov 2, 2010.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mahesabu ya haraka haraka upinzani kwa bara umeongeza viti vya ubunge kwa asilimia 383 kuacha viti maalumu(kutoka viti 6 hadi 29). Hi inamaanisha kwamba kwenye uchaguzi wa mwaka 2015 upinzani ukiendelea kwa trend hii utaweza kunyakua viti vipatavyo 140 vya ubunge bara.

    Kwa picha hii huu ndo mwaka wa mwisho kwa CCM kuchakachua matokeo na wajiandae kuachia serikali kwenye uchaguzi ujao kwani upinzani utakua umechukua zaidi ya nusu ya bunge.
    Tusife moyo. Kikwete ndo anafunga pazia la utawala wa CCM maana inaonekana hao tume ndo wanamwingiza ikulu hivyo...

    Mapigano bado yanaendelea.....

    Ni mtazamo tu wadau
     
Loading...