Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu kili marathon

Discussion in 'Sports' started by Eeka Mangi, Feb 23, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hello JF members
    Tarehe 26/2/2012 ni siku nyingine dunia itahamia hapa Kilimanjaro hususani Moshi mjini. Karibuni sana kwenye mashindano haya ambayo yanafanyika kwa mara ya 10 sasa. Inaweza kuwa ni nafasi ya kukutana na mwana JF mwenzako. Wale walio mbali anaweza kuni PM Kama wanataka kushiriki ili niwaandalie makazi na hata kilipia Ada ya ushiriki.
    EM
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Next year lazima nishiriki.....ile ya fun run.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nina uhakika wa member mmoja toka Arusha...
    Thats a great event , and it sounds like a crime missing it!
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JS
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama kuna msaada ambao utahitajika nipo kwa ajili yake! Karibu sana
     
  6. phina

    phina JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jumapili the kilimanjaro marathon takes pace and i was wondering..why havent i heard so much news coverage on it!marathon za nchi za wenzetu zinatangazwa lakini hii yetu-holla!
    I just never understand the 'media hype'
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tuko Moshi Mjini kwa ajili ya Kili marathon, michezo iliotia fora, bila kutegemea, watu wamejaza mahoteli, supermarket na maduka na coffee shops zinauza kuliko Xmas, hongereni sana waandaaji, lakini naona kama vyombo vya habari vinaibania. Japo sina uhakika sana.
    Ila karibuni tujiunge.
     
  8. H

    Haika JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    I wonder too!!
    But it was very very fun.
    There was heavy rain the night before even in the early morning so the weather was perfect, Much more people were in the races and it was very fun, I saw blind people including children running, dissabled people running marathon, A lot of school children running with their teachers, very old people ladies and men all runnign, a lot of companies speonsored their staff to be in the marathons or the fun run

    It was fun, and welcome the next time
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I was there running 21k. It was fun! However there are few things that they need to rekebisha

    They should put the "elite" runners in front of the crowd, like wanavyofanya other marathons. Hawa ndio wanaleta sifa kwa race kama wakivunja rekodi au kupata olympic qualifying times. Ukiwachanganya na wakimbia taratibu wanaweza kugonganahata kuumia wakati wa kuanza, wasiweze kukimbia vizuri tena

    There should be clear signs as to where 21km and 42km finishing lines are located. Tumegongana sana wakati wa kuingia mlangoni kumalizia. Mwelekezaji alikua anatuchanganya. Some marathons are using big signs with different color.

    Nasikia kwa 5km fun run medali zilikua za kugombea. That's too bad. Waweke utaratibu

    Nimeona kuna wazee wanamaliza lakini hakuna recognition kwao. There should be a seniors category, say over 50 years. Si lazima wapewe pesa laking kusema tu kuwa fulani amekuwa mshindi kwa kundi la wazee inatosha.

    Otherwise the race was good. I will be there next year for a full marathon!!
     
  10. H

    Haika JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni kweli usemayo, Yes ni kweli finishing arrangement ilikuwa poor, nadhani hata categories pia zinaweza kutanganishwa kwa Rangi very bright mfano watoto, wazee, walemavu etc, niliona kipofu aliekimbia na kufika bila kuwa recognised ila baadae akaja mwenye mkono mmoja akawa recognised!!
    Pia kulikuwa na watu wameziba njia kabla ya kuingia uwanjani, na hakukuwa na walinzi wa kutosha, ila ilikuwa very fun and next year nitarudi pia. ila nitafanya zoezi kabla.
    Sijui wataufanyaje huu umati unavyozidi kukua
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Haika, umati unakua mwaka hadi mwaka, na management yake inazidi kuwa ngumu.
    Waandaaji inabidi wajifunze toka kwa wanaoandaa mbio zenye watu wengi
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Niliwakaribisha ila ndo hivo mkauchuna. Binafsi sikukukimbia sababu nilikuwa na shida kidogo. Soma hii hapa http://www.jamiiforums.com/sports/226847-karibu-kili-marathon.html
    Kwanza Kilimanjaro marathon iko kibiashara zaidi. Wild frontiers ni wa south africa, watanzania wana say ndogo sana kwenye hii kitu.
    Mimi nafikiri tunahitaji kushirikishwa zaidi katika kufanya maandalizi. Viongozi wetu wa chama cha riadha hawajui hata mipaka yao. Wao wanafata posho tu basi lakini ni nini na nani anafanya nini hawajui na wala hawaulizi.
    Kuna mtu kasema hapa, kwa mfano Marathon za nchi nyingine huwezi kukuta pace makers wanaanza na pros! Inatakiwa wale tunaojua kuwa ni wakimbiaji kiukweli wapewe priority to start!
    On other side Tanzania tumezidi kutia aibu. Yaani sijui huko kwingine huwa wanafanyaje wanapata nafasi za juu!
    Hivi akina Francis Naal, Simon Mrashani, akina Sarah Majah, akina Fabian Joseph wapi hawa. Kila mwaka best runners from Kenya!
    Ndo maana hata Bonite Bottlers walivinja mshindano ya Volleyball pale Moshi!
     
  13. H

    Haika JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Unadhani umiliki unachangia quality ya hii marathon?
    Manake kwa vile hao wild frontiers wanaleta watalii wengi, wangehakikisha wanapata value ya hela waliolipa.
    Nilisoma mahali kuwa hao waanzilishi yani ndesamburo, huyo mwanariadha jina limenitoka na mareale wanajipanga upya baada ya kuona participation ina almost double kila mwaka na management inaanza kuwa ngumu, i wish them luck na waanze kujipanga saa saa hizi, wawe serious,
    ila kuna serious marathon babati.
    Hv ulinote kuwa hawakutumia lile jukwaa kubwa walilojenga? Unajua ni kwa nini?
     
  14. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! ni kweli lile jukwaa halikutumika, hebu tunong'onezee kwa nini? Hata ile puto kubwa yenye alama ya Finish walitaka kujaza upepo last minutes likawashind likaanguka wakaliweka kando. Shame!

    Kama kawaida wamejitetea kuhusu kushindwa Home :lol:
     
Loading...