Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu JF!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Oct 9, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ukitembelea mahali fulani kwa watani zetu, Kenya utakutana na usomi huu!!
    [​IMG]
    Thanks for visiting us!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ..........OK
     
  3. M

    Msee Lekasio Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Keku... kidha kitu kwako ni ok tu mamangu?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Du!
     
  5. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ballaaa kudadeki..... tehtehteh,......
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu Gwakisa,
    Sidhani kama hapa ni Kenya maana maneno ya chini yake ni ya Kibahasa (Malay) yenye maana ya hicho kiingereza kilichopinda. Huenda hapa ni Malaysia au Indonesia, maana hata wao kiingereza kimewakalia kushoto kidogo.
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    unajua sifa ya mtani hutupiwa kila taka ndo maana ya utani

    kawawa toa kijiko hicho huu ni utani na sio ukweli nadhani unakumbuka enzi za mwalimu
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    THANGS!!
    Mkuu Wakenya kweli watani zetu,sijui Wacha1 na Ab Titchas wako wapi
     
  9. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si mchezo.................!
     
  10. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwi...kwi...kwi...hahahahahahaha
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii kali sana
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Au ni artist language wakuu???
     
Loading...