Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu JamiiForums Mhe. Rachel Mashishanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 16, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mhe. Rachel Mashishanga, nikukaribishe JamiiForums.

    [​IMG]

    Nimeangalia leo na kubaini ndio umejiunga na tayari ni verified, manake uongozi wa JF umehakiki kuwa ndiwe haswa.

    Nipende kuchukua fursa hii kukupongeza kwa uamuzi wako kutujali watanzania tunaotumia mtandao huu kuhabarishana na kukukaribisha katika mijadala anuai ndani ya JF.

    JF si Jukwaa la Siasa tu, nikukaribishe kwenye forum ya Great Thinkers (Great Thinkers) ili uweze kushiriki mijadala iliyoenda shule ndani ya JF.

    Karibu sana
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana MH wetu; vita inapiganwa kote kote palipo na fursa
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Nadhani utaziba pengo la kamanda Regia Mtemanyenje,uonekane basi mara kwa mara.
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu wangemuachiaga segerea tungechukua jimbo na vitu maalumu angepewa mwingine
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Rachel Mashishanga nae ndani ya nyumba!? sasa kazi imefikia pazuri, Karibu sana kamanda hapa home of great thinkers.

    Tunatarajia kupata mengi kutoka kwako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu sana Kamanda
     
  8. M

    Magesi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njoo nyumban kamanda
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo nani jamani huyo...
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    By the, who is this Lady?
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni mh. Mbunge wakuteuliwa (CHADEMA).
    Karibu sana mh.
     
  12. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wow" sasa naanza kuona matumaini ya kuamshwa wanawake kwetu Segerea,Karibu dada
    Rachel ndani ya JF,najua ukipata mawazo ya GT wa JF lazima utachemka na Segerea yetu
    haitakuwa kama ilivyo hasa BAWACHA."You are Welcome"
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Tanzania itakombolewa na mabadiliko ya fikra ya kila mmoja wetu...wengi huwaza uongozi ni "fame" na wala si dhamana ya kuwakilisha na kutendea kazi mawazo ya wanajamii...
    Karibu Mhe. Mashishanga
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    R wewe ni jembe ulifanya kazi segerea kiasi kwamba hata mpendazoe hakupata tabu wakati wa kampeni. karibu sana. mia
     
  15. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    jamani nani huyu , mbona simju kabisaaaa
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mbunge huyu RACHEL MASHISHANGA ndie pekee ambaye ame-declare kuwa kambi ya Zitto 2015 na hivi karibuni alitangaza kuwa anatishiwa kuuawa kutokana na kumuunga mkono Zitto kuwania urais UNLESS leo aje akanushe hili. Anyway karibu sana JF Mheshimiwa.
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dada...dada!! dada.. dada huyoo!! dada... dada huyoo dada! Funguwa shampeni jamani!!
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Ndio anajiunga kwa mara ya kwanza au ameamua kuja kivingine tu? Karibu sana mheshimiwa!
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nimeupenda upara wake. Hakuna kuremba. karibu Mh.
     
  20. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wacha kwanza mihasira.... mdogo mdogo! yani we mgeni siku ya kwanza hata hajatulia duuh!!mwache atulie kwanza.. atafunguka tu! Mh Mshishanga potezea hili kwa leo lakini ukiona vipi........

     
Loading...