Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Ilembula.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Oct 27, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni sehemu ya kijiji cha ilembula ambacho kipo wilaya ya wanging'ombe.
     

    Attached Files:

  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Wangingo'mbe imekuwa Wilaya? duh niko mbali sana
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kuna nini cha maana hapo hadi tukaribie? Au unataka tujue kwamba mchina kawawekea barabara ya lami?
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi hapo ni karibu na Wangutwa!? nataka sana nifike huko maana kuna ndugu zangu wanatoka huko.
     
  5. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli ilembula ipo jirani na kijiji cha wangutwa
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ulanzi na mishkaki ya WOW!!
     
  7. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanging'ombe ni wilaya na makao makuu ni kijiji cha igwachanya.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilitembelea sn eneo hilo la nchi enzi hizo nikiwa nafukuzia demu aliyekuwa hapo Ilembula hospital akiwa mwanafunzi wa chuo cha Nursing.
    Na kwa jinsi nilivyo na misimamo demu huyo ndiye mke wangu pekee hadi dakika hii.
     
  9. a

    adolay JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Well done man, keep it going to a uniform acceleration of life.
     
  10. k

    kisilo Senior Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kingfish mimi nimetoka kinegembas.kumbe wanging'ombe niwilaya!!!??? nikifika om nitakuja mkuu.vp CDM inaofic hukooo?
     
  11. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi Hosp ya Ilembula Luthran ipo?
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  13. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilembula lutheran hospital bado ipo
     
  14. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu Pakajimmy, mimi na wewe kitu kimoja. Nami mke wangu alipatikana hapo hapo chuoni. Ni chuo kizuri sana kw nursing.
     
  15. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Mpiganaji anaitwa Nyimbo. Amefungua matawi mengi sana huko. Kila kona ukipita utakuta bendera za chama tawala kipya kijacho zikipepea.
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo vijana wanakaribishwa wakajipatie wenzi wa maisha.
    Halafu nasikia mabinti wa hapo wako bomba ile mbaya!!
     
  17. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah! ukweni kwa zamani huko
     
  18. d

    dee dee Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Be vahunhilage wanyalukolo
     
  19. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna thread humu inasema Nyimbo amejitoa cdm, hebu tuthibishie bana.
     
  20. araway

    araway JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    nilitia maguu hapo mwaka 1988 kutibiwa tetekuanga nikitokea nafco mbarali.
     
Loading...