Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibu Dar kamanda Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinudy, Apr 23, 2012.

  1. k

    kinudy Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Karibu daslam kamanda lema na timu yako hata sisi tuna mis mambo mengi ya kujifunza kutoka kwako na timu nzima ya uhamasishaji ya chama au tupeni hata ratiba mtakuja lini ili tuwe na subira

    m4c peolpeesssssssss......
     
  2. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama DAR mko Serious
    Labda Ubungo,Kawe na Segerea
     
  3. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akifika wengi watakuwa serious maana hawajawahi msikiliza kwa karibu!
     
Loading...