Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karibia nakuwa kibogoyo

Discussion in 'JF Doctor' started by dfreym, Feb 4, 2011.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jf doctor nisaidieni nisijekuwa kibogoyo.

    ninatatiza la fizi kutoka damu hasahasa ninapopiga au nikiyanyonya mate kwanguvu mswaki.

    pia meno yangu yoote ya sebuleni (ya mbele) yanatikisika mmno kiasi siku nikijichanganya tu na kumchokoza bansa aka ni pa! mdomoni
    yote naya tema.
    yani yanatikisika mno kiasi hata nikitumia nguvu kungoa yanatoka.
    halafu yanauma. nisaidieni jamani.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    umepima ukimwi?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    taratibu kijana...hilo sio jibu sahihi ...mm namshauri jamaa awe anaenda mara kwa mara kwa ma dentist
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    senks kwa jibu sahihi. ubarikiwe. aaamen!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    umejiovadozi
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna siku nitakuja na brifkesi yangu ya afya ndio mtaelewa kwanini nimeuliza hivyo. unajua greti thinkaz tupo wachache sana hapa JF, hata 10 hatufiki.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Chunguza miswaki unayotumia, mingine ni migumu inakwangua.
    Usile vitu vigumu vitakavyokubidi ung'ate eg muwa.
    Angalia na dawa za mswaki unazotumia.
    Mswaki nashauri utafute wisdom halafu dawa nunua ile ya forever living product.
    Pole ila uende kwa dentist.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    chukua hiyo sentensi yako nyekundu hapo halaf changanya na kutoka ma damu midomoni na kaulizie namna ya ukimwi unavyoambukizwa uswahilini halaf rudi kwenye post No.2 by klorokwini katika hii sredi. can you feel the great thinking now?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wapo 10.5 mhadhiri wangu wewe ndio wa point five. Ha ha ha!
    Fanya haraka nakusubiri kwenye kipindi.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    heheeh nakuja acha nibebe chaki langu
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    khaaa!
    Kwahiyo uswazi wana namna zao tofauti za kuambukizwa ukimwi.
    Lol!
    Haya mpe klorokwin na asprin huyo mgonjwa apone.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    leo sitaki lichaki lako.
    Unaandika moja kwa moja kwenye daftari.
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    acha niishie hapa. nikiendelea na darasa hapa nitaharib kibarua cha Dr Ndodi
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ina maana nikuje na ka penseli tu? khaaa! kakikatika kwa bahati mbaya?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    afadhali maana nilikuwa nahisi kizungu zungu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hakakatiki utakashika vizuri. Sawa eeh?
    Kichongeo kipo.
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kachongeo kana makali? sio kabutu? haka kapenseli kenyewe jana nimekaandikia mpaka kamepoteza ncha
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kacheki ngoma mkubwa!!!!
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu.

    Uwezo hupo mkuu wa kuokoa meno yako ufanye maamuzi haraka sana.


    Nenda kwa daktari wa meno wa safishe meno.unatoka damu kwa vile fizi zako azipumui na zimevimba.unatakiwa kwenda kwa daktari wa meno kusafisha japo mara moja kwa mwaka.

    Baada hapo wewe binafsi inabidi upige mswaki mara mbili kwa siku kila baada ya mlo tumia mswaki laini.tumia mswaki wako laini kukanda fizi zako taratibu kila ukipiga mswaki.kitu kingine muhimi ni kutoa vyakula vilivyo nasa kati kati ya meno (flossing).kwa vile fizi zimevimba kwa sasa inabidi baada ya yote hayo huwe unasukutua na maji ya chumvi ya vugu vugu kila baada kupiga mswaki.piga mswaki kabla kwenda kulala na usile kitu kingine unaweza kunywa maji.


    Ukifatisha yote hayo mkuu na atakayoongezea daktari wa meno hutopoteza meno yako na wala kuona tone la damu wakati wa kupiga mswaki.
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakuu tumsaidie.
    Huyu atakua amekosa vitamini flani na sio hayo maukimwi yenu.
     
Loading...