Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kariakoo Lutheran!!Kweli Wakristo ni wana kondoo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Oct 18, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wakuu tumepiga kambi hapa kanisani kwetu Kariakoo Lutheran baada ya walinzi wetu kuomba waongezewe nguvu kwa kuwa wanahisi kuna watu wanataka kuchoma moto kanisa hili
    sisi kama washarika na wafadhili wakubwa wa kanisa letu tumeamua kupiga kambi kila mtu akiwa tayari kupambana ili kuzuia mali zetu zisiharibiwe na hao waabudu shetani
    kiongozi mmoja wa kanisa letu amekuja na kutuonya tusitumie silaha kupambana na hao waabudu nanihii eti akidai Yesu alisema mtu akikupiga shavu la kushoto haraka sana mgeuzie na la kulia
    kwa kweli kama hali ndiyo hiyo ya wakristo kuchomewa makanisa yao ambayo wao wenyewe ndio wafadhili na wajenzi itakuwa ni jambo la kushangaza kwa sababu wanaumia wenyewe
    naomba kuuliza tangu lini mungu akawa rafiki wa watu dhaifu????kwa nini wakristo tunakaa kimya tusijibu mapigo??tutaonewa mpaka lini silaha na elimu sisi ndio tumerithi kwa baba zetu
    huu ukondoo sikubaliani nao hata kidogo
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa watu hata sijui wana matatizo gani
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Biblia inatufundisha Upendo, Kusamehe na Kuvumiliana. Quran inawafundisha jino kwa jino. Hapo ndo kuna tofauti SANA
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wakristo tusiwe wanyonge kiasi cha kushindwa kutetea mali zetu zisiharibiwe. Kulinda na kuzuia uharibifu wa mali zetu si dhambi, umefika wakati wa kupambana ili kulinda mali zetu na sio kwenda kupigana nao kwenye misikiti yao. Kwa maana kwamba kama unawaona wanakuja kanisani na kuanza kuharibu ni sawa kabisa kupamba nao. Ukristo si ujinga.
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuwa mkristu maana yake ni kuwapenda watu wengine wakiwemo adui zako. Kwani ukiwapenda jamaa na rafiki zako tu, ndivyo hata mtenda dhambi hufanya. Kwa hiyo Jino kwa Jino siyo njia nzuri kwani unayepambana naye yu gizani. Sala na maombi ndo yataepusha hizi vurugu.
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    ,waislamu wengi ni wajinga sana! Katika mia ni watatu tu wameelemika shenzi type!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kuna haja mmoja akikamatwa achomwe au wakristu nao waanze choma misikiti
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tuliza mzuka na tumia busara. Hao shetani wasikupeleke wanapotaka uende. Mmetoa taarifa polisi watoe ulinzi?
     
  9. r

    raymg JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Masuala ya dini huwa n makubwa sana especialy linapokuja suala la vita...kumbuka its very easy to start a war but very difficult to end it, hivyo n busara hasa ndo inatakiwa kufuatwa hapa, n afadhali ingekua vita kukiondoa chama madarakan naweza shabikia kwa sasa, but vita ya dini " VITA TAKATIFU" Hurithiwa vizaz na vizaz...
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nasikiaamechoma tandika
     
  11. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Dah kwakweli hawa jamaa sijui wanatutaka kauli gani? Sisi sio wakorofi kama wao na hatuna ushetani kama wao.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,415
    Trophy Points: 280
    Hii thread inataka tafakuri ya upeo wa juu sana na sio jaziba. Hivi ni kweli bwana wetu Yesu alitufundisha tusijitee? Najua yeye huwa anajipigania mwenyewe kwa vile yuko hai na mamlaka ni yake, lakini kweli tuchangishane kujenga kanisa,kununua furniture,vifaa na mambo mengine kwa muda mrefu na kujinyima kwingi kisha turuhusu watu wenye fikra za shetani watumie dakika 10 tuu kuharibu vitu vyetu NA SISI TUKODOA MACHO?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kinachfuatia ni kujifunga mabomu sasa na nawahakikishia hili haliko mbali,na namuomba sana Mungu wakristo wasiwajibu kwa chochote
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu acha uongo basi mbona mnapenda kukuza mambo hili Kanisa lina miaka hapo Kariakoo lipo katikati ya nyumba za Waislam hapo mtaa wa Masasi, Lukoma, na Magila na Lukoma, miaka yote wanaishi kwa upendo acha kusambaza chuki.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Watu wanapitapita hapa wakiangalia kanisani lakini tumezingira kanisa na tumeapa kupambana mpaka tuone mshindi,wengine wameamu kwenda msimbazi polisi kutoa taarifa sijui kama watakuja au la
     
  16. M

    Maliwaza New Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hawa wenzenu walishajiandaa kama wahutu na watusi huko ukashtukia manga tu yanatembea nyie mnasubiri kugeuza shavu la pili
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama kuna mtu ana shuttle kuelekea MARS, naomba lift! nasikia harufu mbaya na cjui ni nini kinanuka nchini mwangu! mwenye usafiri please PM mi!
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,415
    Trophy Points: 280
    Ritz,hilo la chuki ndilo watu wanajiuliza limeletwa na nani wakati watu walikuwa wanaishi kirafiki,kusaidiana hata kukopeshana mtu akikwama bila kujali dini. Na uhakika Ritz sio kijana mdogo hayo unayafahamu vema toka enzi hizo. Sasa nani kawaloga?



    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  19. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    They are ready to kill us on defending of their faith, we are ready to die on defending of our faith
     
  20. r

    raymg JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
Loading...