Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kariakoo kwachafuka, maduka yafungwa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoyPeace, Oct 19, 2012.

  1. J

    JoyPeace Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vurugu kariakoo..

    Ni habari za kweli mi niko ofisini ila kuna mtu ana spouse wake kampigia simu kuwa hali si shwari, mabumu na vya moto tinatembea huko! Mungu atuepushe na nguvu za shetani hizi! maana hapo hakuna uungu ni shetani mwenyewe!!

    =================
    UPDATES
    =================

    Kwa picha za matukio maeneo mbalimbali fuatilia: Picha: Yaliyojiri Dar na kwingineko leo mchana

    Malori ya Polisi katika picha:
    [​IMG]

    Kipeperushi hiki kimesambazwa maeneo ya Kariakoo na Magomeni kuanzia jana.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nipo maeneo ya kurasini, kuna helkopta ya polisi imepita katika anga hili muda huu. Sijui inaelekea wapi?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu piga picha hata kama ni simu ya mchina inatosha kutuhabarisha sisi tulio makorongoni kupata news.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanini usimuulize rubani,,,,,,,kwani helkopta ya polisi kupita hapo jambo la ajabu,,,,,,????
     
  5. R

    Rwechu Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Funguka zaidi, nini kimesababisha mabom?
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waislamu wadhibitiwa inavyoonekana just after massyao walitaka Kwenda square wamedhibitiwa Hali inaanza kurud normal
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mitaa ya Mchikichi, Congo, Msimbazi, Aggrey kute kumenuka.
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Guys hamjui shughuli ya mabomu eti,just stay calm jamaa atakuja na story iliyoshiba badae macho yakishapoa lol
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna hotel na gest lala tuuuu,,,kesho wikend
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ondoa hiyo XT9 isikusumbue ku-type. hebu tupe nyama kidogo, kimenuka kwa Mtoro tayari au?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Kariakoo bwana, waweza kukuta ndugu wanagombea maiti
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kumbe mabom yanawaathiri na wasio waislam?????
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kule ndiyo kumejazana misukule na mazezeta...!
     
  14. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Afu huku kwetu wakati wa taarifa ya habari saa mbili usiku wanakata umeme.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    au wametapeliana frem ya kuuza yeboyebo
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naskukuru kwa taarifa mkuu, endelea kutupia updates mpaka hali itakapokuwa shwari.
     
  17. J

    John W. Mlacha Verified User

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kama kavaa kisuruali pedo asje akajaribu kwani atakula shaba
     
  18. r

    rajoh Senior Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani hapa kariakoo maeneo ya Bigborn kuna FFU wa kutosha. baadhi ya askari walikuwa wanashauri watu wafunge maduka. Duh! hawa watu wanataka kuwa na nguvu zaidi ya polisi sasa. Sijaweza kubaki sana kuona kinachojiri kutokana na usalama wangu.
     
  19. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lete habari ya uhakika yenye evidence.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    akamuoneshe na MKEWE,,,,WAMNYOEOFOE NA NYAMA YA MASABURI KIDOOGO
     
Loading...