Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kariakoo kuna NJAA Kweli AU?!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Emma Lukosi, Sep 25, 2010.

  1. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani Dar es salaam Tunatia Aibu, Vinjaa vya siku mbili visituponze kwa miaka kumi. Ili naweka wazi mwenye chuki na anichukie VIZEE VYA KARIAKOO VIMEZIDE UKABWELA WALA MAKAMBA HAKUONGOPA, Kariakoo kuna support kubwa ya CCM. Wajumbe, Madiwani hadi Mbunge wote ni CCM. Maisha mabovu, Miundo mbinu mibovu lakini bado tu.

    Tunashindwa kimawazo sana na wenzetu wa mikoani. Nani Aliesikia Kauli ya ZUNGU Mbunge wa ILALA Bungeni kuhusiana na kero za wamachinga na uchafu uliokihiri, kama yupo naomba Anitukane, Ina maana K.Koo hakuna Kero?!. Wamachinga wenzangu TUSIDANGANYIKE, BARABARANI TUUZE LAKINI CCM NO!.

    'Dar es salaam Standup put your hands up..':music::peace:
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    mkuu afadhali umewakumbuka hawa jamaa watanzania wenzetu wa kariakoo. Wamejisahau sana.njoja tuwaamshe.
     
  3. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani Dar es salaam Tunatia Aibu, Vinjaa vya siku mbili visituponze kwa miaka kumi. Ili naweka wazi mwenye chuki na anichukie VIZEE VYA KARIAKOO VIMEZIDE UKABWELA WALA MAKAMBA HAKUONGOPA, Kariakoo kuna support kubwa ya CCM. Wajumbe, Madiwani hadi Mbunge wote ni CCM. Maisha mabovu, Miundo mbinu mibovu lakini bado tu.

    Tunashindwa kimawazo sana na wenzetu wa mikoani. Nani Aliesikia Kauli ya ZUNGU Mbunge wa ILALA Bungeni kuhusiana na kero za wamachinga na uchafu uliokihiri, kama yupo naomba Anitukane, Ina maana K.Koo hakuna Kero?!. Wamachinga wenzangu TUSIDANGANYIKE, BARABARANI TUUZE LAKINI CCM NO!.

    'Dar es salaam Standup put your hands up..':music::peace:
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,437
    Trophy Points: 280
    Twafa na njaa huku yaani balaa tupu.
    Makamba ahstahili kura zetu wala ccm
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kumbe matusi ya Makamba yanasaidia kuzindua watu enheee....!!!
     
  6. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wale wazee Aliokua Anaongea nao Jk Kwa niaba Ya Wafanyakazi, Wote wale wanywa Gahawa wa K.Koo. Acheni Hizo.:mad2:
     
Loading...