Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kariakoo bila ya visima vya maji sijui ingekuaje

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by O-man, Mar 23, 2012.

  1. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa wakazi wa Kariakoo adha ya maji kwa siku ya tano leo imekuwa kero isiyo mfano. Ingekuwa hakuna visima vya maji (vingi maji yake yana chumvi mno), kungezuka balaa. Magorofa yaliyobanana, wingi wa watu - nahisi hata soko la Kariakoo lingefungwa.
    Hata maji yanapopatikana Kariakoo bado ni chafu. Vyoo vya Kizungu haviingiliki. Hivi mamlaka husika haina aina yoyote ya supply kwa dharura? Tunawashukuru wenye visima wachache ambao wanaruhusu watu kuchota maji bila malipo (kama umeme upo).
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,005
    Trophy Points: 280
    Hebu tujulishe , hivyo visima ni vile vifupi?( mita 6 au 7) au ni vile virefu( mita 40 na kwenda chini zaidi).
    Kama ni vifupi basi tutegemee kipindu pindu katika mud a mfupi ujao katokana na ukweli kuwa vinachukua uchafu wa vinyesi katika vyoo vilivyo sehemu nyingi Kariakoo.
     
Loading...