Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karatasi za kura zitakuwa feki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 6, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na tetesi kuwa Karatasi za kura katika uchaguzi mkuu wa mwaka huu zinachapwa Uk, zina serial numbers kwa ajili ya control na haziwezi kuchezewa (kuchakachuliwa) lakini punde nimepata tetesi kuwa zinatengenezwa bondeni (south Africa) na kuwa ni feki kama za wachina.

    Uvumi wenyewe ni kuwa Vile viboksi vya kutia vema vya Dr. Slaa na JK vinatizamana baada ya kukunja. So ukimpigia Slaa, ukakunja ile tick iliyo kwa Slaa itahamia kwa Jk. Je hii inaweza kuwa kweli? kama ni kweli nini kifanyike?
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Its true mzee, ni masuala ya technolojia tu!!! kumbuka hata mwaka 2005 JK alishinda kwa kura nyingi lakini baadae kulikuwa na tetesi kuwa kuna jambo lilifanyika wakati wa kupiga kura ambapo kitu kama hicho kinasadikika kutokea.

    Tuwe makini kuanzia sasa ili haki ilitendeke.
     
  3. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote! Wanaiba kura wakati wa kujumlisha matokeo ya vituo vingi. Siyo kituoni wala kwa style hiyo. Siamini
     
  4. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndiyo Mjadala utakaye jadiliwa sana hapa JF baada ya Kikwete kutangazwa kuwa Rais!!!!November sio mbali !!
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhh kaazi kweli kweli
     
  6. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,609
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    If that is a case,And vice versa should be true.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Vice Versa hapana. Kama nilivyomuelewa QUALITY teknolojia iliyotumika ni kuhama kwa vema ya Slaa kwenda kwenye chumba cha Kikwete!
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hyo sasa ni poa kua tumeipata mapema, cha msingi ni wale mawakala watakao chaguliwa kua makini wakati wa uhesabuji kura.
    Mweaka huu ngangari tu!! Nawe unaesema kua Jk atatangazwa kua raisi umejuaje?? ninyi ndo wezi niny!!

    Dr slaa twendeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!
     
  9. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo mimi huwa wanawahonga mawakala wa vyama vya upinzani wakati wa kuhesabu kura ili kubadilisha matokeo hasa sehemu zenye upinzani mkubwa kwa CCM.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hIZI KARATASI INABIDI ZIFANYIWE AUDITING KABLA YA KUTUMIKA CHADEMA AMUKA NEC SIO HURU HATA KIDOGO
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mpango wa KUCHAPISHA UK vipi gharama
     
  12. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mapabano ndio yanaanza,yanini kuchuma dhambi ya kuteketeza nchi yetu na vizazi vyetu?
     
  13. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kanzi aka Enigma yuko wapi nasikia kanaruka ruka UK sehemu za Birmingham kukusanya data tunamsubiri kwa hamu atupe data ya kilichojiri huko
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hehehe..
     
  15. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Solution ya hiyo ni rahisi inabidi wapiga kura waelimishwe kupitia wagombea ubunge na diwani kuwa anapomaliza kupiga kura akunje karatasi kiupande, yaani asikutanishe/zisigusane picha za wagombea.Hapo mtamaliza mchezo kiulani.Hii si kazi ya SLAA IFANYWE NA Wabungena madiwani.Kwa kuwa picha ya kikwete na slaa zitakuwa karibu(adjucent) zisikutanishwe ili kukwepa madini yaliyoko kwenye kisanduku cha JK.

    Pia wawe makini kukagua DARI ZA CHUMBA AMBAMO MASANDUKU YAMEWEKWA KUNA UJANJA WA MASANDUKU YA KURA HARAMU KUWEKWA DARINI NA KUSHUSHWA WASIMAMIZI WAKIFANYA KOSA LA KUTOKA KUNAKUWA NA MTU DARINI.CHUNGA SANA

    kUMBUKA : Hawa jamaa wameanda mbinu zaidi ya 10 tuhakikishe tunapata solution kwa kila moja
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,767
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Na tick ukiweka kwa JK haihami?
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,767
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Unakumbuka habari ya George Bush na Al Gore. Teknolojia ilileta shida!
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WHat id hizi karatasi watasema nyote mnakunja with same format? au as per instructions?
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ndo techlogia imetengeneza hivyo much CHEMICAL zinawekwa kwa slaa's box kwa kikwete hawaweki
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,767
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Cha kufanya ni kwamba badala ya kukunja vertically kunja horizontally au kunja kwa kupishanisha hivyo viboksi!!
     
Loading...