Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karatasi za Kura Zabadilishwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Oct 21, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), imetangaza mabadiliko katika karatasi ya kupigia kura .

    Wananchi watakaopiga kura watapaswa kuweka alama ya vema kulia kwa mgombea wa chama anachokusudia kukichagua badala ya chini ya picha ya mgombea.


    Kwa habari zaidi soma HabariLeo.

    My take: Kwa nini kuingia gharama za kubadilisha karatasi za kupigia kura kwa kubadili tu sehemu ya kuweka alama ya vema kulia badala ya chini ya picha ya mgombea? Au mnielimishe wandugu hii itasaidia au kupunguza au kuongeza nini kwenye upigaji kura?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Sisomi habari leo la mafisadi....je, naweza kupata source nyingine
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Si ili zipatikane nyingi zilizoharibika? (Hasa zile zitakazokuwa zinaashiria ushindi kwa chama pinzani)
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli huko ni kuwachanganya wapigakura na kuleta mparaganyiko usio kuwa wa lazima kabisa
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hata waseme tupige kwa kuweka alama kichwani kwa mgombea bado mwaka huu JK kura hazitatoshaaa
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NEC vipi tena?
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Labda uchakachuaji ndiyo ushaanza kiaina ili kura zinazoharibika ziwenyingi na baadaye ziwekwe upande wa CCM!!
     
Loading...