Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karani wa sensa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Aug 29, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni mtu anayefuata kwa ubovu baada ya kichaa, anapata shida sana kutafuta poi la kujitambulisha, espeshale mwenye nyumba anapokuwa amekunja uso wa ndimu.
    Anaongoza kwa kuwa na vitu vingi ambavyo havina msaada katika maisha ya kawaida.
    Ana kalamu ya risasi aina ya 2HB, ambayo hata yeye hajui kwanini anaitumia, sanasana ukimkazania atakujibu "Ni kwa madhumuni ya sensa."
    Teh teh teh... Ana mabegi mawili, wakati moja pekee latosha kuweka mizigo yote aliyonayo.
    Anakuwa ameweka chaki mifuko yote, ana makaratasi ambayo hajayapanga kwa utaratibu kiasi kwamba hata yeye mwenyewe hajui lepi limewekwa wapi. Mara nyingi ukimuona ni kama mtu asiyejua mahali anapoenda, akijaribu kugonga mlango huu na ule... Loh!
    Mara nyingi amechoka na kukata tamaa, miguu ikiwa na vumbi kama vile anauza bidhaa za promosheni.
    Basi tu, karani wa sensa ni mtu wa kumuonea huruma na kumpa ushirikiano wote anaostahili.

    [​IMG]
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    duh pole yao!
     
  4. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahhha!!! cwapatii picha wakiingia kwenye nyumba za wapemba wanapoozaje!!
     
  5. E

    EPHRASEkE Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole yao, lakini hao wapemba kwani huwaga wanafanya nini majumbani kwao?

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sensa imefeli :bolt::bolt:
     
  7. G

    GTesha JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we mtoa mada una matani na sie eeh?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kaazi kweli kweli.
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    jamaa wamepiga pamba na bling bling za nguvu wakati karani yuko hoi hapo
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Heri yako ww umewaona live..mimi naishia kuwaona kwa tv na picha ivi
     
  11. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daddy kwani hauko Tanzania
     
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaa eti karan wa sensa
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Mi sijahesabiwa mpaka sasa hivi..
    sijui nigome wakija....kwanini wachelewe?.
     
  14. W

    Wajad JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Afadhali huyo amevaa sare, baadhi nimewaona wamevaa nguo chakavu na yeboyebo
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    kwamba hujahesabiwa mkuu mentor au wewe ni mmoja kati ya wanaopinga sensa?
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wapemba soo, kujichekesha kunahusika aisee...
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Naah, not yet.
    Mphamvu stands to be corrected...
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Tena utani wa ngumi teh teh teh teh...
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Waliogoma ndo wanatembelewa na makarani...sisi tulio tayari wala harufu yao hatuisikii!??
     
Loading...