Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karani huelewi...mke mmoja na nyumba ndogo saba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Makala Jr, Aug 27, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karani mmoja wa sensa amevunjika mbavu baada ya kuangua kicheko cha nguvu alipokuwa katika harakati zake za kudodosa...Amemhoji mzee wa kaya kuhusu makazi vizuri kabisa.Baadaye alimhoji kama ameoa?...Mwenyeji alimjibu ndiyo. Karani alihoji tena...una watoto wangapi?...mwenyeji-ninao 7 wa kwanza anasoma form one...kutokana na idadi kubwa ya watoto ukilinganisha na umri wake Karani alihoji,una wake wangapi? ...Mwenyeji alipotaka kutamka mkewe akawa anasogea basi akawa anaonyesha Kidole GUMBA huku akichora 7 hewani...mkewe alipokuwa anakaribia zaidi basi Mwenye kaya alimvuta karani kuelekea upenuni huku kakunja sura...Karani huelewi nini?...Mke mmoja na nyumba ndogo 7 ebo!
     
Loading...