Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karanga na hamu ya mapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ground Zero, Sep 3, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za wikendi ndg wanajf. Ninawaomba msaada wanasayansi mliopo humu pamoja na wale wenye subjective experince juu ya karanga hasa mbichi na suala la mapenzi. Je ni kweli kwamba karanga inaongeza hamu au ni dhana tu. Maana huku mitaani kuna mitazamo kwamba mwanaume akinunua karanga basi ujue ana mechi, kwa kiasi fulani soko limeathirika kutokana na hili. Naombeni mnielimishi.
    GZ
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbicha kwa maana zisizokaushwa au zisizokaangwa ?????
     
  3. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zisizokaangwa mkuu
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kunywa asali mbichi na mdalasini kama unauliza kijanja na usisahau kuchanganya na maziwa
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Zinaongeza virutubisho vya shahawa. Kwa hiyo uzalishaji wake unaongezeka. Shahawa zikiongezeka na hamu ya kuzimwaga sehemu nyeti inaongezeka.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kumbe nawe umemsh2kia?
     
  7. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiogope mkuu,asali na maziwa huku kwetu ni sawa na mnazi!tunakunywa badala ya chai.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Nijoavyo karanga zinaongeza kiwango cha uzalishaji wa shahawa.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Asali inaongeza nguvu. Hata ukipiz unabaki imara.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Naona watoa prescription Dr.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Ni kweli. Karanga zina madini ya kutosha ya zinki ambayo ni muhimu sana katika uongezaji wa nguvu za kiume.
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,694
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    aisee..... thats good
     
  13. B

    Brian Jonas Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karanga zinaongeza/spedup uzalishaji wa shahawa mwilini
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh ngoja nifanye utafiti
     
  15. d

    divalicious Senior Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heh mi nilidhani mdalasini na asali ni tiba ya magonjwa ya moyo na weight conroller kumbe......
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mkapime na hormones zenu pia...
    kama hormones zako zimevurugika au kupungua
    hata ule nini....
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh TB kwani hormones zimefanyaje tena hapo
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hakikisha mwili wako unakuwa active muda wote kwa kufanya mazoezi ya mara kwa mara na kula vyakula na kunywa vinywaji vya kukujengea afya yako. Mwili ukiwa legelege, kila kitu kinakuwa legelege pia. Ninachofahamu jamii ya nuts kama karanga inaongeza testosterone. Lakini ni bure kula karanga kuongeza virutubisho vya shahawa na kuwa na hamu ya kufanya mapenzi wakati shahawa zenyewe utazimwaga ndani ya dakika mbili na baada ya hapo huna hamu ya mapenzi tena. Wanawake hawalalamiki kwa wanaume zao kuwa na shahawa chache au kutokuwa na hamu ya mapenzi. Wanalalamika kwa sababu we finish too early.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    EMT safi sana umeongea la maana hapo
     
  20. j

    juniornduti Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nimefurahi jinsi ulivo msaidia jamaa! make inaonekana alikuwa anajikanyagakanyaga tu!
     
Loading...