Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KARANGA -- Kuharisha!!.

Discussion in 'JF Doctor' started by BIG X, Jun 25, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila ninapokula karanga siku inayofuata huwa naharisha sana mpaka kiuno kinauma, ni kawaida!!.
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    sio kawaida
     
  3. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! mimi ubuyu!!, nikila tu lazima nikaripoti, imebidi niache kula kabisa.
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo.bora usile
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Weweee ,kama umebadili avator yako?hayo ni mafuta yatakudhuru,
     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo napenda sana karanga mie!.
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Basi endelea kula!!
     
  8. no9

    no9 Senior Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora wewe umepata tiba ya kutoa sumu mwilini kila baada ya miezi mitatu unatakiwa kufyashi uchafu/sumu mwilini magonjwa madogodogo yatakupitia mbali
     
  9. gody

    gody JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Usipende kula mara kwa mara utamaliza maji mwilini
    fanya hivyo mara 1 kwa wiki au mwez uwe unatoa uchafu mwilini
    kuna wengine wanapendea tumbo kama hilo coz wao wakienda toi ni kama mbuz
     
  10. b

    baba manka Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utakuwa unaallergy na vitu jamii ya nuts.kwan umeshawah kula korosho na na matokeo yapoje?
     
  11. s

    silent lion JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mie inanitokezea ikiwa nakula karanga mbichi bila kuziosha. Kama na ww ni hivyo hivyo nakushauri uzioshe kabla hujazila
     
  12. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba ushauri wenu
     
Loading...