Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KARAMAGI kuanzisha kampuni ya mawasiliano, inaitwa 4G MOBILE LIMITED

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gsana, Apr 15, 2011.

  1. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Katika harakati za kujikwamua na maisha aliyekuwa mbunge wa Nkenge Nazir Mustafa Karamagi(CCM) na Salim Mohammed Salim wameamua kuanzisha kampuni ya mawasilino kuwa mshindani wa Voda,Tigo,Airtel,zantel,sasatel,n.k.
    Binafsi naona wamedhamiria kuitumia nafasi ya kuwa mwekezaji wa ndani Tanzania. Iki ni chanzo kingine kwa serikali kuweza kupata kodi kwa kuwa makampuni haya ya mobile services yanalipa kodi ya Kutosha.
    Kampuni imesajiliwa kwa jina la 4G mobile ltd,yenye anuani P.o Box 40426 Dar es Salaam.
    Wanahisa ni wafuatao na hisa zao
    1. Nazir Mustafa Karamagi (57.5)
    2. Salim Mohammed Salim (20.8)
    3. Said Rashid Othman (13)
    4. Joseph Mlangila Mfugale (0.8)
    5. Vitus Joseph Mfugale(0.006)
    6. Kisia Omari Almassi (0.006)
    7.Amos george Khoma (0.006)
    Selleman S. mvungi (0.06)
    8. Hama rasshid Mohamed(0.6)
    9. Zacharia Hans Poppe (5.9)
    10. Shaa Hassan Mahady
    11. Semiit CO.ltd (0.006)
    12. Liberty Commercial Agency(0.03)
    Kutokana na sheria za mawasiliano,sec.8 Electrnic and and Poastal communication Act No.3 2010 raia anaweza kushauri vyovyote kuhusu ndani ya siku 14 kwa ajili ya kujiridhisha kuwa TCRA itoe leseni au la na wazo ilo litafikiriwa, email dg@tcra.go.tz.
    Nafurahi kuleta ujumbe huu kwa jamii yangu na familia yetu ya JF.
    Kwa kupata mshindani huyu, nadhani gharama za mawasiliano zitazidi kushuka na mwananchi kupunguza makali ya maisha kwa kuwa asilimia 10 ya matumizi ya kila siku ya watu waishio katika majiji ya Tanzania huishia ktk mawasiliano. Nawasilisha.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Huu ndo wiz wa hela zetu serikali inashindwa kuzichukua jamaa anaamua kuzitumia
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio Lion ShareHolders!...

    Jamaa ameamua ku'diversify biashara ili aendelee kuwa bouyant!
    Anyway, this is promising-good News to we Consumers!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo kampuni kuna siku itataifishwa na umma
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    hapo lazima RA yumo!kila mahali alipo karamagi kama TICTS na SEACOM ROSTAM HAKOSEKANI.atakuja kuwa ndiye kapewa power of attorney!huyo salim moh salim huenda hata e exist!ni mtu mwingine kajificha
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Na nyie mna wivu wa kutosha. Mwacheni aanzishe, nyie kila kitu fedha zenu fedha zenu. ahh tumechoka na uvivu huu
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Nilipoona jina la Salim pamoja na Karamagi nilipata mshituko......nikaanza kujiuliza SAS amepotea njia? Kumbe ni Salim Mohammed Salim
     
  8. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh.Karamagi alikuwa mbunge wa Bukoba vijijini na wala siyo Nkenge.
     
  9. W

    Wanji Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtagundua kitu kimoja, mafisadi wameaumua kumiliki vyombo vya habari na mawasiliano ili waweze kuamua nini msikie na nini muweze au msiweze kuwasiliana. Mnakumbuka kampeni ya changia chadema kwa sms ilikumbwa na nini?


     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Kwa ukweli akuna kampuni zinazotuibia hela zetu kama za simu ..asikwambie mtu ndugu yangu
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa you must be kiddin me.
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri wameamua kuwekeza TZ. Watu watapata ajira ya kuuza vocha badala ya kuficha visenti huko UK kama wanavyofanya wengine!
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,471
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Nyie hivi mnataka nani awekeze Tz?
     
  14. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    hajavunja sheria, i dont see any problem
     
  15. M

    Mndamba Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanatuibia kivipi? Mkuu hebu tujuze na kama inawezekana tuzuie wizi huu.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hivi wewe ni wa wapi embu tafuta thread ya nahisi wananiibia tiGO isome afu ndo uongee sawa mkuu..
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ok mkuu,asante kwa kunisahìhisha,nkenge alikuwa dr. Kamara sio? Ok. Asante mkuu!
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ni kweli mpaka sasa tunasubiri kampuni iwe hewan tupate mawasiliano wala hamna sheria iliyovunjwa!
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    yeyote anayefuata sheria za nchi au kuna pingamizi mkuu?
     
  20. Rocket

    Rocket Senior Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mm sioni ubaya as long ni wa Tz,and they ll pay all Taxes.jmani imefikia pahali tusapoti wa TZ wenzetu
     
Loading...