Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karamagi awataka mafisadi wa EPA kujisafisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sam, Jun 21, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Sam JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2008
    Joined: Jun 6, 2006
    Messages: 416
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazee weekend imeanza SLOW DOWN... Bajeti imepita ni nyama tu Dodoma labda mwakani mtamsikiliza sam angalau kidogo.
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mh!
    Amaa kweli!
    Wasafishwe mara ngapi wakati KIKWETE M/KITI wao keshasema wao ni safi NA BUNGE LA JAMUHURI KURIDHIA HAYO?
    Naona ngoma nzito!
    Waitwe huko Bungeni mara baada ya kupewa mdhamana na MWEMA!
    HAWA WATU BANA!
    WANTAKA KUTUCHOSHA AKILI ILI TUKATE TAMAA!
     
  3. S

    Sam JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2008
    Joined: Jun 6, 2006
    Messages: 416
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee weekend uko dunia gani?
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Turkey wamefanya comeback nyingine dhidi a croatia na sasa wanakutana na Ujerumani nusu fainali!
    Hata hivyo hata mimi naangalia utaratibu huo.
    Kwasababu naona ni KUPARTY TU HUKO DM WEEKEND HII!
    TENA KAMA KUNA WALIOPEWA CHAO BASI NDIO HAPATATOSHA KABISAA!
    KWA HIO WATAKATA MAJI SANA NA SAFARI YA KUPELEKA PESA ZA UFISADI MAJIMBONI ILI KUWARUDISHA DM IMEANZA!
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona heading haiendani na kinacho jadiliwa humu? Im lost!
     
  6. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    "Masatu is NOT FISADI!"

    Mkapa na Karamagi nao wameapa hivyo. Daniel Yona kasema ataenda mahakamani. Rostam kesha shitaki.

    Itakuwa wewe?

    Usikonde babu, weekend hiyo!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280

    Bora iondolewe hapa na kupelekwa inapostahili.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...