Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karagwe vipi jamani? Mbona hamlet habari kuhusu ushindi wa chadema?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Capital, Nov 2, 2010.

  1. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    tunaomba wana jamvi mlioko Karagwe mtupe raha kwa kuleta taarifa za ushindi. Please
     
  2. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karagwe matokeo hayajatangaazwa. wananchi wamechoka kusubiri matokeo. FFU watupa mabomu kila mahali kutawanya watu. Hii ni kadiri ya ITV
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Zaidi google!
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karagwe vurugu...nilikuwa misled kabla na inaelekea CCM wanachukua kwa nguvu ya dola. Apologies
     
  5. a

    adera Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tupe "zaidi" google atupe link tafadhali
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Matokeo bado FFU wametoka bukoba kuja kuwatisha wananchi
     
  7. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karagwe FFU wanawapiga mabomu wananchi ambao wamelizingira jengo la Halmashauri hapo Kayanga. Hali ni tete sana na Wananchi hawa hawajazoea Mabomu. Taarifa za ndani ya Tume hapo Kayanga zinasema CCM na Blandes lazima watangazwe washindi kwani wanadai kuwa namzidi mgombea wa CHADEMA kwa kura 6500. Mgombea wa CHADEMA anadai kuwa wamemzidi wa CCM kwa kura 550. Hakuna anayekubali kushindwa. Polisi wameona ni heri watumie nguvu ili mradi Blandes wa CCM ashinde.
     
Loading...