Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Karagwe: Matokeo kutangazwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Campana, Nov 2, 2010.

  1. C

    Campana JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wananchi, hasa wapenda mabadiliko wamezunguka majengo ya halmashauri wanasubiri matokeo rasmi kwa hamu. Mgombea wa ccm (blandes) alitoweka eneo hilo tangu jana jioni.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwani kuna uwezekano wa kulichukua hilo jimbo?
     
  3. k

    kanyabuleza Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Blandes ni Hopeless nitashukuru sana kama wanaKaragwe wenzangu watamgoa tupo wote katika hilo.......Mungu Ibariki Tanzania,...Mungu Ibariki Karagwe................
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mgombea wa chadema yupo??
     
  5. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari za ndani zinasema msimamizi anashinikizwa tangu jana amtangaze Blandes wa CCM lakini katia ngumu! Mzee Kahama yuko kule anapulizia jimbo lisiende Chadema. Ndio zake !!
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sana ila CCM iko smart inataka kuchakachua vinginevyo CHADEMA imewashika kabisa kabisa
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi hii CCM kwa nongwa hizi zote wanafikiri tutawakubali watutawale?
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa jina lako la kanyabuleza mimi nitajibatiza kagululu
     
  9. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Karagwe leo atakufa mtu, wananchi kweli wamezingira halmashauri, wanataka matokeo yatangazwe. Matokeo wananchi wanayo, ccm wanayo, chadema wanayo, na msimamizi wa uchaguzi anayo; yote yanaonyesha Kahangwa wa Chadema kashinda kwa tofauti ya kura 502.
    Sababu za kutotangaza hazijulikani.

    Natafuta usafiri wa kuelekea huko, nikupata nitapiga hata picha.
     
  10. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani kahangwa kapata kura nyingi sasa kwa nini wasitangaze.
    tunamhitaji sana karagwe,tumewachoka ccm hakuna walichokifanya huko.
     
  11. k

    king ndeshi Senior Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana nazani TUME wawe wanakagua VYETI VYA wanaojumlisha kura,SABABU WENGI INAVYOELEKEA HAWAJUI HESABU RAHISI ZA KUJUMLISHA NA KUTOA,mpaka nnavyoongea maeneo mengi matokeo hayajatoka kisa BADO WANAHESABU KURA.shame:israel:
     
  12. K

    KAMA KWA Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karagwe tunaibeba
     
  13. k

    kanyabuleza Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo vipi????lete habari tuanze ukombozi wa Karagwe.......
     
  14. k

    kanyabuleza Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aahahah mimi niyabadili jina niwe Nsheshe...
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamechakachua
     
  16. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizi ni tetesi tu matokeo bado. Kama una data ziweke sio tetesi!
     
  17. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari karagwe sherehe zimeanza ninayo furaha isiyo kifani jimbo ni chadema
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepost kuwataarifu CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO KIMESHINDA KARAGWE ILA IYO POST SIIONI. NI HABARI YA KWELI KABISA

    Matokeo yametangazwa na sherehe zimeanza kuelekea nyumbani kwa mh Mbuge uko Kituntu!

    Mbuge anaitwa Mh. Deusdedith Kahangwa
     
  19. I

    Incognito Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Msimamizi ametangaza? tunataka yale yaliyokwisha tangazwa isije kuwa kama yale ya Sumbawanga mjini
     
Loading...