Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapombe mwanamichezo bora kwa lipi?!!!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Jun 16, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tanzania kila sekta siasa,mtu anakuwa mwanamichezo bora kwa kucheza vizuri mechi 2...nimewadhara waandishi wa tz kwa kufanya huo utumbo
     
  2. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    mbona dogo sio mbaya kiivyo,anaweza,mm naona sio mbaya hawajakosea sana,kwani bro we ulikuwa unampendekeza nani kwani naamini hata wao walikuwa na list ndefu ya wachezaji wengine na mwisho wa cku wakaona yeye ndo anafaa,hvyo hawakukurupuka kaka,kuna vigezo walivitumia mjomba
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Namkubari kutokana na kiwango alichonacho but hakufikia kuwa MWANAMICHEZO BORA wa jumla tena kwa michezo yote.Hizi tuzo zinajumuisha mchango uliotoa kwa timu uliochezea na taifa kwa ujumla.Sasa unijibu kama Kapombe amemfikia angalau Juma Kaseja kwa mchango aliotoa staz na simba kwa ujumla.Wangempa tuzo ya mchezaji bora chipukizi,ingekuwa sawa.
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    TASWA weshaanza mambo kama ya MISS TANZANIA!
     
  5. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    mi naona labda kaseja akae kwenye kategory ya kipa bora,ila kwa mchezaji bora wa ndani haijalishi kama ni chipukizi au la bado yupo juu sana,hebu basi mpendekeze wako wa ndani unayemwona anaweza kufaa kwani hata nchi za wenzetu mara nyingi sana makipa hawajumuishwi kwenye wachezaji bora,wana kategori yao maalum
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    pia fahamu kuwa yule dogo habahatishi mzee,anacheza namba zote kasoro kipa kwa kiwango kile kile,ana cfa za ziada mkuu may b kama huendagi vwanjani na humjui anachezaje
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Yahoo hawa jamaa wanavigezo vyao walivyotumia, lakini pia walikuwa na kategori mbalimbali, baadhi ya kategori ni kama zifuatazo: WACHEZAJI WA TANZANIA WANAOCHEZA NJE:

    Henry Joseph-Soka, Mbwana Samatta-Soka na Sophia Mwasikili-Soka-Samata alichukua; MCHEZAJI BORA CHIPUKIZI: Theresia Ojode- wavu (Jeshi Stars), Shomari Kapombe- (soka) SIMBA na Salum Abubakari-Azam (soka)-hapa alipata tuzo hii Kapombe; MCHEZAJI WA NJE ANAYECHEZA TANZANIA:Haruna Niyonzima-Yanga (soka), Kipre Tchetche-Azam (soka) na Emmanuel Okwi-Simba (soka)-Okwi alichukua; SOKA (WANAWAKE):

    Asha Rashid-Mburahati Queens, Mwanahamisi Omary-Mburahati Queens, Fatuma Mustapha-Sayari na Ito Mlenzi-JKT; WANAUME:

    John Bocco-Azam, Aggrey Morris-Azam na Juma Kaseja-Simba-Aggrey Morris alichukua na mwisho pamoja na kategori zingine zote Kapombe aliibuka kidedea,

    Kwa hiyo Kaseja asingeweza kuchukua tuzo ya jumla maana hata kwenye kategori aliyokuwepo bado hakubahatika kuchukua tuzo hiyo, all in all dogo ni mzuri na kingine kilichombeba ni uwezo wake wa kucheza namba nyingi uwanjani na nidhamu pia ndani na nje ya uwanja.
     
  8. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ngoja nikubali kutokukubaliana...maana hata babu wa loliondo alifanikiwa kuwadanganya watz wengi kuliko hawa
     
  9. s

    sw33tboy Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo anaweza maana majukumu anayokabidhiwa hata huyo kaseja hayawezi
     
  10. N

    Ngarna JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,566
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli bana.Ingefaa Athumanj Iddi,Nsajigwa au Canavaro Harub mojawapo ndie awe mchezaji bora.Mchezaji
    bora chipukizi angekuwa Omega.Malalamiko yangekuwa hamna na ndugu yetu Yahoo angeridhika.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kweli mwana,wameshapoteza uelekeo.
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Soma hapa mchemsho mwingine walioufanya Kwa staili hii Taswa mmechemsha
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Umekurupuka, tetea hoja acha mambo ya vibarazani,toa sababu kwa nini unapinga.na inaonekana wewe ni mnafiki huyo dogo kacheza game zote za simba na ni game 3 tu aliingia kama sub.
     
Loading...