Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapombe aumizwa na Bahanuzi, kuukosa mchezo wa kesho!

Discussion in 'Sports' started by Mdakuzi, Oct 6, 2012.

  1. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Beki wa kisiki wa Simba, Shomari Kapombe ataukosa mchezo wa kesho dhidi ya JKT Orjoro ya Arusha kutokana na kuumizwa mguu na mshambuliaji wa Yanga Said Bahanuzi katika mchezo uliochezwa usiku wa Jumatano iliyopita.
    Wachezaji wengine wa Simba walio majeruhi ni Mrisho Ngassa na Haruna Shamte.
     
Loading...