Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapita Bila Kupingwa - Mgombea Pekee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 8, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kazimwaga zake sera, ilani kanipatia,
    Kaniomba zangu kura, moyo kuuchagulia,
    Imekuwa werawera, nia kanitangazia,
    Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!


    Bila ya kuchakachua, mgombea kajinadi
    Ahadi nimechambua, nimeshindwa ukaidi,
    Mwishoni nimeamua, ni mgombea stadi,
    Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!

    Kura nimempatia, asubiri kuapishwa,
    Wengine wamekimbia, yeye pekee kapishwa,
    Hongera nampatia, wote mtafurahishwa,
    Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!!

    By. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
    Mgombea Pekee!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Huyu ni yule binti wa kipalestina? Lol
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    shairi zuri:smile-big:
    asante
     
  4. F

    Ferds JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Aisee huyu mtu ni mult-talented, big up mkubwa
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyo unayemsema, kagombea chama gani
    ni CUF au CHADEMA, tujulisheni jamani
    ni baba au ni mama, jamani niambeni
    Kama kapita hakupingwa, sio mshindi wa kweli

    sio mshindi wa kweli, naomba kusisitiza
    hakushinda kwa adili, kitu hiki chatatiza
    nani kachukua ya pili, kama yeye ni wa kwanza
    ushindi wa bure bure, mimi siufagilii
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wastahili pongezi, wa kijiji nakwambia
    Ni wazi umemuenzi, sera zake kutambia
    Aliupanga utenzi, kura zako kuomnea
    Umechagua sawia, Mgombea anofaa


     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera malenga wetu niko kwenye kitendawili ,sijaelewa maana
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Huyo ni laurence masha. Dhana ya mzee mwanakijiji hapa nilivyomuelewa mimi ni kwamba, hakuna mgombea hata mmoja aliyepita bila kupingwa, maana wananchi hawakuulizwa kama wanawahitaji au hapana, ilitakuwa kuwe na visanduku vya ndio au hapana, msingeamini masikio yenu, labda nusu yao wangekatariwa na wananchi. Mfano mdogo jimbo la prof anna tibaijuka yeye amepita dezo dezo, lakini chadema imepata madiwani 8 na ccm imeambulia madiwani 3. Je wananchi hao wangepewa nafasi ya kupiga ndio au hapana ingekuwaje? Tafakali.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Fumbo hilo ni zito lahitaji muda kulitafakari.....vinginevyo utachakachua majawabu yake.................
     
  10. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
Loading...