Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KAPINGA formally Sukita boss is no more

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bambo, Jun 6, 2009.

  1. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    THE former boss of ccm's private company(SUKITA) mr John Kolos Kapinga has died this early morning at his kimara residence.the report from his family has confirmed. i could not confirm the exact cause of the death either but in recent years he's been struggling with rheumatism.
     
    Last edited: Jun 10, 2009
  2. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole kwa ndugu na marafiki wa merehemu; mungu ailaze roho yake mahali pema.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ile baa yake nilipenda sana kupata Tusker baridi pale!!

    RIP
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    rip kapinga
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    RIP Kapinga, such a big loss u "ll be missed
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mungu amlaze pema peponi,

    aliwahi kuwa Director wa DABCO ambayo aliiepeleka to the ground na kuiletea hasara kubwa sana serikali, lakini Kolimba akam-pick kuanzisha SUKITA ambako hata messenger alijenga nyumba ya kisasa, hasara iliyopatikana huko sidhani hata kama itakuja kusemwa wazi to the public, maana this SUKITA's thing was nothing but EPA, he was one of the untouchables wetu bongo yaani wachache walio juu ya sheria zetu, toka awamu ya kwanza mpaka hii ya nne.

    Mungu amlaze pema peponi na pole sana kwa wafiwa hasa Mkulu Angel salam za heri kwa familia bro, poleni sana.

    Respect.

    FMEs!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka mzee wangu huyu dah jioni itabidi niende kuconfirm kama kweli hayupo tena...Nitamkumbuka ukikaa na mhudumu anaye mmega yeye anakutimua kwenye bar yake kama hujalipa anakulipia kabisa.
    Ulale peponi mzee wangu.
    RIP
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha Mzee hujatulia unahangaikia hata vya wazee....umeisha fika kwenye ile bar na ukumbi wa sherehe pale Kimara Mwisho? mzee alikuwa untouchable kwa kweli kama kweli mauti yamemkuta, Mungu amrehemu mahali pema peponi!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe yeah mkuu kile kilikuwa kiwanja changu sana panaitwa Cool Breeze yeye anapenda vitoto size yetu kwa hiyo ukikaa nacho akikufuma dah balaaa mzee. Hivi karibuni aliuza vitalu vyake Songea huko migodi ikacheua akaanza ujenzi tena kwenye gorofa zile.
    Pumnzika mzee wangu nitakukumbuka sana na msaada wa magodoro pale kanisani.
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Jun 6, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Mzee john kapinga aliyekuwa mkuu wa shirika la uchumi la chama ,amefariki muda mfupi uliopita,tunatoa pole kwa wafiwa!
     
  11. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mods muinganishe na ile ingine.
    Pumnzika kwa amani Kapinga.
     
  13. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    RIP Kapinga, na poleni wote mlioguswa na msiba huu
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P. Mzee Kapinga, tunakukumbuka sana enzi zako miaka ya '80s mwishoni wakati SUKITA ikiwa juu. Tangu ianguke, hatukusikia tena habari zako, labda ni ule usemi wa 'nahodha kuzama na chombo chake'

    Poleni sana wafiwa!
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Jun 6, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..RIP John Kapinga.
     
  16. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #16
    Jun 6, 2009
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - RIP Mzee Kapinga, Mungu ameweke palipo salama mbele ya haki, my heart goes to the Family, ndugu Angel na Davis poleni sana wakuu nitawatafuta later. Greetings kwa wanafamilia wote na Mungu awape nguvu zake za ajabu katika kipindi hiki kigumu.

    Bwana alitoa sasa ametwaa, lihimidiwe jina la Mungu.

    Amen.

    William.
     
  17. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    GOD GIVETH,GOD TAKETH.dear suji my heartfelt condolences on the loss of thy dear dad
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inafurahisha waarabu wanavyojuana kwa vilemba
     
  19. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha huyu mwarabu alivyouma halafu akaja kupuliza, ki kinyonga kinyonga. Poleni Kaps
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    Jun 6, 2009
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Mkuu kumbe na wewe unawafahamu, basi tupo pamoja sana sidhani kama kuna mtu hamfahamu marehemu pale Kimara, maana yeye na Mwambungu, aliyekua bosi wa NDC ni baadhi ya wakuu wa kwanza kuhamia huko, na ndugu yangu Kamando yule mkulu wa Ukerewe. Unajua kumbe nyani huwa haoni his behind.

    Mungu awape nguvu familia.

    Ahsante.

    William.
     
Loading...