Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapigwa kibuti........ anamlilia aliependwa!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 11, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nawasalimu wakuu!!

    Kweli Mapenzi mikasa!!!


    kuna jamaa yamemkuta jamani,

    msela alikuwa na demu (muda siujui) lakini aliachwa na demu kwani huyo dada alitokea kumpenda rafiki yangu,

    kiukweli naweza sema jamaa alikuwa kajiachia jumla kwani inavyoonekana kwa sasa yuko kwenye hali mbaya sana, yaani full kulalamika na machozi juu!!! Mbaya zaidi anamlalamikia jamaa aliependwa kwa kumtaka aamue kumwachia kwani vinginevyo anaweza hata ajiue kwa kile anachokiita kuwa haoni sababu ya kuishi bila huyo dada!!!


    jamani!!

    hii inakuaje?

    1. Kama demu aliamua kumwacha hata kama aliependwa akiamua kumpiga chini huyu demu mapenzi yatakuwepo kwake tena?


    2. Amejaribu kushauriwa kuwa hata kama jamaa akiamua kumwacha demu sio rahisi kurudi kwake, sanasana atafall kwa mwingine wa tatu lakini haelewi.


    MMU, wataalam wa mapenzi, huyu jamaa tumshaurije?

    source: 1st Born's friend(mpenzi wa demu wa sasa)
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Au ni wewe?
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    hehehehehehehe!!! Mambo mpenzi, nisalimie kwanza,
    Mi niko kwenye faraja asikwambie mtu,
    kwani mi nitaweza kukusaliti wewe bibie?
    Au ulishawahi kumpiga mtu chini kabla yangu?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmh
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nsalimie kwanza!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpe pole mwenzio,lakini ajue kuna kupendwa na kukataliwa sasa azoweee hali iyo mbona anajifanya kama huyo mwanamke kazaliwa kwa ajili yake..?
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Namshangaa!!!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeeee!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red....Na kwa umri wangu huu...huyo kijana si riziki!!

    Msaidie mwenzio kwa kumpatia dawa fulani inaitwa cynide au warfarin....Atapumzika vizuri tu na kumsahau huyo binti!
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hili neno kupenda ..,.!
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ni chemical au ya diviner priest?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    thanks mkuu.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na mimi nakupiga chini leo mchana
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Usisahau kutupa feedback ili mshikaji wako tumtumie salamu za R.I.P ehhhhhh!!!
     
  16. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ajitundike fasta, aache kutupotezea muda tuna masuala ya msingi kushughulikia.

    Na kama ni wewe, ushauri ni huohuo Babu DC pia ametoa zana kabisaaa
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hahahahahaha!!! Ila ujue inauma?
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo kinachouma nini? Kwani kama binti kaamua kwenda kwa wengine kahama na rasilimali zote za huyo chali?

    Mtu ulikutana naye akiwa na meno yake 32, leo anaamua kuanza mbele eti unatishia nyau kujitoa roho,.. ili iweje? Ndo maana nashauri afanye haraka tumpe salamu zetu za R.I.P, ili tumsahau kabisa...Kwa sababu ni kilaza sana huyo mshikaji wako!!

    Kuna vitu vya kujadili na mwanaume mwenzio lakini siyo suala la kumgawana demu....Dogo hana akili kabisa..Siwezi kumpa pole hata kidogo!!
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    we sio dark city boss, hakupa heshima ya DC kama District of Columbia.
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    kweli huyo dume kilaza............anamlilia mwanaume aliyependwa eti amwachie.............inawezekana alitongozewa sasa anajishauri atatongozaje......hakuna cha ushauri mwambie aache ujinga ajichanganye achape kazi....asipokuelewa mpatie ushauri wa DC mara moja tutume sala za rambirambi
     
Loading...