Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapigwa faini ya laki tano kwa kupokea rushwa ya millioni kumi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shayu, Sep 21, 2011.

  1. Shayu

    Shayu Platinum Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 180
    Hii ya afisa utamaduni wa manispaa ya dodoma kupigwa faini ya shilingi laki tano kwa kupokea rushwa ya millioni kumi naomba mnijuze zaidi! haina harufu ya rushwa kweli? ningependa kujua jina lake pia.
     
Loading...