Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapi la CCM (Dr Slaa) lilivyobadili siasa za upinzani Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Aug 20, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM kama kawaida yao wanachukua the best.

    Slaa alishinda uchaguzi, wakuu wa vyama wakamtosa (wakafuata ushauri wa Kiranga).

    Kwa vile Slaa alikuwa kapi, CCM walitaka ngano, wananchi wa karatu wakawaletea makapi, ccm wakayakataa.

    Akiwa kama kapi, akaomba kujiunga na chadema.

    Chadema kama kawaida ya kuchukua makapi (hata sijui kwa nini walimkataa Mrema), wakamkubali.

    Slaa akaingia CHADEMA... amekivunjilia mbali hicho chama.

    Ushauri kwa CHADEMA.

    Msikilizeni Kiranga (mtaalamu wetu wa siasa), achaneni na makapi ya ccm (kama Dr Slaa).

    Haya makapi (kina Slaa) hayana nia nzuri na chama chenu, yanataka kuvuruga upinzani.
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    makapi?
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    It's friday y'all .... be blessed (and stay away from "makapi" ya ccm)
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu check ur PM
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Najua wengine wanaweza wasikuelewa Mwafrika;

    Siamini kuwa kila anayetoka CCM ni kapi. Sidhani kama mtu kama Tambwe atatoka CCM akumbatiwe na CHADEMA au CUF na hata NCCR Mageuzi.

    Ni mtizamo wangu tu
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    acha upuuuzi huo mkubwa
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    The best in what sense?

    The best kwa uwizi au upunguani?

    Sina taarifa za kuvunjika kwa Chadema!...huh!
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Siasa za kizamani sana hizo! We need great thinkers here and not people like you man! Tunataka watu wakutushawishi hata kama hatuna nia ya kuchagua chama fulani tuweze kubadili mawazo na kuchagua hicho chama. Hebu toa sasa sera nzuri zenye kutupa haeshima wapiga kura ili tuweze kukipia chama unachoona ni bomba.
     
  9. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mavuvu zela hayajaanza kupuliza hapa baada ya mda utaskia kelele zake jst wait and see...
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani huyo ndugu amekosa la kusema . Anyamaze au ni uchovu wa wiki nzima . Wilbroad Peter Silaa thamani yake ni wabunge 120 wa CCM. Ukome kumuita kapi. Uwe na nidhamu hapa jamvini unapozungumzia mambo ya watu waadilifu na Rais wetu. Anaye weka rekodi ya kumtoa ikulu rais aliyemtangulia kabla ya vipindi viwili. I repeat, shut up.
     
  11. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa sifa zipi mkuu?
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hivi CCM ipi unayodai huwa inachukua the best? CCM yenyewe ni kapi lililojaza mafisi-adi (ambao nao ni makapi, eg RA, EL, Chenge, Karamagi, Makamba, et al) kila kona!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hebu tutolee matapishi yako hapa..kama huna cha kuongea kaa nyumbani zungumza na mkeo sio unakuja hapa na arguments zako za kitoto
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Please please wakuu, mueleweni vizuri mwafrika. Could you people please read between the lines? nadhani huyu katumia fasihi. Nadhani ni ujumbe kwa wale wanaosema 'makapi ya ccm'. If at all Dr. Slaa was / is makapi then we need more of this kind of makapis.
     
  15. Z

    Zurich Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeamini kuna watu hawanazo na wanadhani wanazo, bro au mama au shemeji , kuwa uyaone, we m2 gani usiyependa mabadiliko? ccm imechakaa 2nataka vifaa vipya , kama una dau kutoka huko kipindi hiki mtatutambua¨! kula hamtatuibia kama vipi mfano wa Kenya tunao. mwelezeni wazi huyo jamaa wenu that this is a new ERA. au siyo :confused2:
     
  16. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Mkuu azungumze na mumewe
     
  17. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inahitaji watu wa tafakuri kumwelewa Mwafrika. thredi hii inampamba Dr Slaa kuwa ni mtanzania aliyekataliwa na CCM mafisadi akaingia Chadema na kukiimarisha chama. Anatoa ujumbe kwa njia ya kuwatania CCM ambao wanadhihaki kila anayetoka CCM. Eti watawasindikiza wanaotoka CCM.

    Dr Slaa waliyemkataa amekiimarisha Chadema na upinzani na sasa ni rais mtarajiwa. Mwafrika anatoa ujumbe kuwa jiwe walilokataa waashi limekuwa jiwe kuu la pembeni. Inabidi watu wajifunze kusoma na kuelewa kwa kusoma neno kwa neno na pia kwa ujumla wake.
     
  18. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Mark Antony I came to bury Ceaser not to praise him,ndio ujumbe?
     
  19. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unavyoamini wewe ndo anavyoamini mtoa mada, ila ametumia fasihi sana kiasi kwamba usipokuwa makini sana ni vigumu kumwelewa. Kuna usemi usemao jiwe walilokataa waashi limekuwa jiwe kuu la pembeni! Ndio maana ya kapi kuwa na umuhimu kuliko ngano yenyewe!
     
  20. mrefu36

    mrefu36 Member

    #20
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    [​IMG]
     
Loading...