Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapata mchumba anaeishi Marekani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loly, Nov 20, 2011.

  1. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Jamani nimekumbuka kisa kimoja cha rafiki yangu wa karibu sana aliniambia amepata mchumba kwenye mtandao na mchumba mwenyewe ni mbongo anaeishi marekani basi wakawa hawajuani lakini mapenzi yao yalikuwa yamebezi kwenye kutumiana picha kila siku na jamaa marekani antwanga foni kila leo na mazungumzo yao hayapungui dakika 45 misifa kibao anamsifia rafiki yangu eti ohh nikija bongo lazima nimpe mamaako zawadi kwakukulea vizuri ohh umelelewa kimaadili unajua jinsi yakuongea namimi na mengine kibao mara nikija nikuletee zawadi gani ohh niko sasa hivi huku madukani nakufanyia shoping unavaa jinsi saize gani ohh napenda uwe unavaa vimini na mengine kibao.

    Jamaa anadai yeye ni diplomat anafanya kazi karibu sana na obama halafu kamkataza rafiki yangu kamwe asijarikumtumia msg labda kubipu tuu eti msg huwa zinachunguzwa ofisini kwao kisa yupo ofisi moja na obama.

    sasa sikizeni mkasa ndio unaanzia hapa muda umeendaaaaaahh siku ya kuja bongo ikakaribia kamuahidi mambo kibao dada wawatu anamsubiri kwa furaha akikumbuka maneno ya jamaa kwenye foni usipime, nilichoka huyo jamaa alivyo mwambia rafiki yangu eti anaomba amlipie hotel siku akija wakae hotel Kama wiki kwa gharama za demu Jamani huyu mtu ni diplomat yuko karibu sana na obama hoteli ayoomba alipiwe ni ya 0star isiyozidi 40,000 basi dada kaamini kalipa hoteli jamaa kaja kaenda kupokelewa airport kaja na mabegi 8 makuubwa yamejaa manguo dada siakajua zile shoping alizokua anafanyiwa ndio Kama hivyo chakushangaza kamletea blauzi 2 ambapo huku zishapitwa na wakati na zimeshachakachuliwa sana karikoo na kasuruli kamoja kakitambaa, hivi Jamani huyu kaka alikuwa na nia gani na huyu dada wawatu mwenye kila aina ya nidhamu? haya kingine kilichoniuma zaidi eti anamuomba huyu dada amkopee 1,000,000 atamrudishia akirudi marekani maskini kidogo tuu angempa Kama siyo mimi kumbonya maana nilikuwa nishamshtukia anamkomoa dada wawatu.

    Haya dhumuni la kuja huyu kaka nikumuona live mpenziwe yaani shosti wangu nakukubaliana kufunga ndoa lini jibu alilompa ni after three years hapo wamesha last one year hivyo itakuwa jumla 4 years mbaya zaidi huyo jamaa ni bonge kuliko pepekalee mvi kibao kichwani yaani anaumbo la kuzeeka mbaya embu nisaidieni Kama ni wewe ungemshaurije best yako? nimesahau nasikia pia kwenye sita kwa sita jamaa haijiwezi hamridhishi shost kabisaa! ila lijamaa lina masifa ya kufa mtu halafu sio handsome kabisa. shostito wangu ni mrembo balaa ni mstaarabu sio kicheche hata tone ana busara na hekima ni mtu wakubalika kwa kila mtu halafu hapendi makuu kabisa.

    Sasa huyu jamaa alivyorudi marekani kampandishia vioo shost kisa alimyima ile hela 1,000,000 ila sijui Kama kuna lingine, aisee shost wangu aliumia maana hakuwa na jamaa mwingine karibia miaka 3 nyuma maana ni mtulivu sana. basi shost wangu baada muda kdg kapata jamaa mpya kavuta ndani sasa hivi ni mama wa mtu yani ni mrs. keshapata mtoto mume wake ni mwanaume wa maana handsome boy, umbo lakiume, kijana mwenzake mvuto wa kutosha, msomi marekani anaenda kaa vile kwenda kariakoo na kurudi yani kila mwezi anarepoti carlifonia maisha swaaafi kabisa.

    swali liko hapa huyu jamaa wa marekani hajui Kama shost kesha achana na ukapera anamtishia ohh nilikuletea simu kutoka marekani nirudishie namtuma ndugu yangu aje kuichukua, ohh naweza kukusababishia ukafukuzwa kazi hajui Kama shost sikuhizi ana ofisi yake binafsi na hajira ailshaachana nayo , ohh mambo yako yote na wanaume zako nayapata sijui kuna kifaa katega kwenye hiyo foni ohh email zako zote nazisomaga sijui ni hacker huyu jamaa? hivi nisaidieni kuna kifaa unaweza tega kwenye foni ukasikiliza mazungumzo au kusoma msg? simu yenyewe shost alishanipaga siku hizi ndio nayoitumia japo ni kimeo au jee unaweza ukasoma email za mtu bila kujua password?​
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, akili yangu nyembamba haijajua methali, ngoja waje wenye akili pana watoe ushauri.
     
  3. Cyclone

    Cyclone Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo tracking zote zinawezekana kabisa kwa simu(hasa simu za kupewa) hata email, Japo story yako ina walakini mkubwa sana kwasababu katika zawadi my shost wako alizo letewa haukutaja simu kabisa, ila mwishoni simu imeonekana, kumbe anaweza kuwa aliletewa vitu kibao na ukawa unamlaumu Hayati Pepe buree

    Ninapita tu lakini
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimepata kicheko cha kulalia usiku huu, wadada mnapenda ma-title ndio maana mnadanganyika kila kukicha, mkisikia mtu yuko Marekani basi huwa mnaona si ndio hapo mmepata...ahaa ahaa eti anafanya kazi karibu na Obama na huyo rafiki yako naye akakubali kabisa ujinga huu naye akaingia kingi....kazi kweli kweli
     
  5. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Loly
    So many contradictory "facts" , which just dont jive.................. to mention a few;
    • Shosti katulia, mrembo, ametunzwa kimaadili yet she went and rented a room for a man she met online that she knew nothing off
    • Shosti kaolewa ana mume mzuri and so forth yet she is bothered by the fact that jamaa kamfungia madirisha alivyorudi US!!?
    • Shosti anatishiwa na jamaa kuchuafuliwa na kuharibiwa kazi yet she is her own boss and works for no one
    • Shosti anadaiwa simu, as per jamaa simu is hacked yet simu yenyewe ni kimeo, kwanza hatumii tena
    Duh, anyhow hebu tusubiri ushauri kwa ma "great thinkers"
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    labda huyo jamaa ukiniambia yupo karibu na livingstone lusinde wa mtera naweza kukubali lakini sio karibu na Obama! Kwasababu akili za huyo jamaa ni mbovu kama za lusinde!
     
  7. g

    goodlucksanga Senior Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    etiiii iliniuma pale alipomwambia.........pilipili usiyo ila yakuwashia nini?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Story inachanganya sana ndugu yangu.( masifa yamekuwa mengi mno)


    Kwa kifupi tu mwambie shost arudishe hiyo simu, blauzi 2 na suruali 1 ya kitambaa. Afu amwambie huyo diplomat asimsumbue tena coz keshakuwa mke wa mtu.
     
  9. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    hivyo vitu shost alivigawa kipindi hichohicho kwa hasira maana hakutegemea, baadae ndio anakuja kudai
     
  10. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    jamaa hajui maisha shost sio yale tena anajua bado anafanya kazi na anatumia kimeo chake alichomletea
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nyie wamarekani na mapozi yenu mnatushika sana wasichana wa tz, si unajua mapenzi hunoga mnapotumia zis iz pyua lavu.


     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Unajua wakati mwingine unaweza kuandika stori, halafu ukaiyona ni ndefu. Tatizo ni pale unapo-summarize ndipo kasoro kama hizo hujitokeza. hata mimi huwa napata tabu wakati mwingine kufanya summary ili nisiwachoshe Ma-Great Thinker......... Kikubwa ni kuelewa, na ninaamini wengi wetu tumeelewa, labda tujitie hamnazo..................Lol
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Huu ujiko wa kuwaringia wenzenu kuwa, "Mchumba angu yuko Marekani" unawatokea wengi puani, kuna mmoja alijikuta anazeeka na jamaa kila siku anamdanganya kuwa atamtumia tiketi............... Mpaka leo bado anasubiri atumiwe tiketi na ameshafikisha 40!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ni kama unajiongelea mwenyewe lakini
    Unajaribu kutengeneza story ili isionekane
    Ni wewe.

    Kuhusu jamaa usikute yuko kwenye benefit
    Huko marekani.

    Kuhusu mdada ashukuru kwa maisha alionayo sasa. Na kama huyo mmarekani
    Bado anamsumbua amwambie mumeo.
    Na afute mawasiliano na huyo mmarekani.

    Kujibu swali lako ni kweli kuna watu wana
    Maarifa na hizi technology. Na wanauwezo
    Wa kusoma emails zako bila kujua password
    Yako ..
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    he heeeee
    nilivyokuelewa ni kuwa wewe ndo unaitumia ile simu
    kwa hiyo unataka namna ya kuzuia hizo sms na simu za vitisho...

    ushauri wangu ni 'kaiuze hiyo simu' kwa mtu,unune nyingine

    mchezo umekwisha.....

    but duh....hiyo ya kufanya kazi ofisi moja na Obama ni KALI KUPITA KIASI.....

    Mnadanganyikaje na uwongo wa kitoto hivyo??????????
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asipoangalia mayai yake watayakaangia chips, kashindwa kupata hata kibaka mmoja hapa kweli?

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Potential topic for research
    hakuna wahsani tukaombe hela ya topic hii kweli?

     
  18. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    cjui ni nn ...leo kila mada inanizidi uwezo...ngoja kwanza niende afu nitarudi
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yeye ameshapata mume, hana shida na huyo pepekalee, sasa anakeep contact nae ili iweje?? Sema kama kuna makubwa zaidi ili asaidiwe! Alafu mumewe anajua kama alishawahi kumdate huyo mtu wa kwa obama? Ajisalimishe kwa mumewe mapema ili siku jamaa likija kurudi bongo kuanzisha soka, lisiwe kubwa sana!
     
  20. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Mtambuzi
    Mimi personally sijaelewa and has nothing to do with kujitia hamnazo. Maybe I should ask you this, kama muchumba msichana kashapata mwingine and she is happily married. Tukija kwenye kuchafuliwa msichana amejiajiri so really there is no how that the dude's lies are going to embarass and/or hurt her at least work wise. Lastly simu jamaa anayodai its hacked na atamuaibisha nayo msichana haitumii na keshaigawa............... Sasa when all that is said and done exactly where or what is the problem here? If you asked me I'd said looks like yeye msichana ndiye mwenye upperhand in all of this, au!!??? Plse feel free to educate me!
     
Loading...