Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaondoka na shati la blue, karudi na shati la hudhurungi na marashi ya blue lady

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by malisak, Aug 9, 2010.

  1. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Nina jirani yangu alikuja kuomba ushauri kwangu(true story), hakumuona mumewe siku 3 nyumbani na simu haipatikani, bibie pressure juu kibinadamu.

    Mwanaume ni fundi mitambo, kawaida huwa anafanya kazi mpaka usiku mwingi hata muda mwengine kwenda mikoani ila kwa taarifa maalum.

    Sasa bwana yule siku 3 hajaonekana isistoshe kaondoka na shati la blue akiwa amejipulizia manukato aina ya blue for men,aliporudi amerudi na shati la rangi ya hudhurungi na ananukia perfume ya blue lady shorsty akazimia hapohapo alipomwona na jinsi alivyong'aa.kuzinduka mwanaume amemtumbulia mijicho kama ndubwi kwa tahayuri hata la kusema hana shoga akalianzisha timbwili la haja.

    Sasa nikamsahauri asiondoke kwani watoto wake ni wadogo na isitoshe hana japo kibarua kitakachomfanya awatunze na bwana anaendeleza libeneke je nimekosea kumshauri?,ungekua wewe ungefanyaje?.(tukio limetokea leo kama siku ya 5 hv)
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    USIACHE MBACHAO KWA MSALA UPITAO......:mad2:
     
  3. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Umeniacha hapo sasa umeiquote avatar mimi chali
     
  4. T

    The Lady Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Men men men men jamani! duh... huyo ndo wale wanaotetea vimada. Mie naona huyo hakuwa na mchezo huo mchafu sasa ndo ameonjeshwa na kapagawa kabisa pum... zake. anasahau hadi kids wake, alaaniwe huyo.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Fundi wa mitambo!!!!!!! mitambo gani hiyo?
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hivi dunia ya sasa kuna kumwamini binadamu mwenzio kimapenzi/ndoa?! huyo nae presha kama hizo ataishia kufa na baada ya matanga mwingine anaingizwa ndani tena kwa ndoa nzito!!..pole yake masikini!!
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hujakosea, mwambie azidishe mambo atatulia tu! ikiwezekana abadili badili namna ya kumtunza na kumpa vitu adimu pamoja na lugha nzuri zenye ushwawishi ili akitoka tu langoni anakumbuka ndani kila wakati.
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaaaaaaaaazi kwelikweli
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo ndio tunaanza kupata watoto wa mitaani,kwa kuwa mwanamke ni golikipa itabidi akae tu hapo maana hana jinsi ya kufanya hata kama akisema aondoke bado tatizo litakuwa kwa watoto.
    Kilichobaki ni kutafuta namna ya kumfanya mumewe atulie nyumbani,kina mama wengi magolikipa hawashughuliki kabisa kujiweka wasafi yaani muda wote wapo wapo tu hata hawavutii kuomba mchezo.
     
  10. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mhhhh Joseph!!! naona umewadhalilisha kina mama...

    kwahiyo huyu bwana hana adabu akiachiwa watoto wake atafanya nini....
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sijui nisemeje maana hata ingetokea kwangu ghafla hivyo sijui ingekuwaje!
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mmmmh hivi kwa nn mtu unasema mkeo ni mama wa nyumbani ina maana hamna hata kashughuli ka ujasiriamali anafanya. Hili ni kosa kubwa sana kwenye ndoa kutomuwezesha mkeo apate shughuli ya kufanya ni tatizo kubwa sana na mwisho wake ndio hayo mtu anashindwa kumhudumia mkewe kutokana na facts kwamba hela yake inashindwa kugawanyika kufanya kila kitu cha kifamilia mwishowe anaishia kusema mama wa nyumbani hawajiweki vizuri kumvutia mumewe, sasa atavutia vp wakati hana kipato cha kumwezesha kuvutia
     
  13. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmmh kazi ipo,
     
  14. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    eti mwanamke ni lazima apate tabu na kupoteza maisha yake kwa ajili ya watoto? yani mwanaume yeye hana role yoyote katika maisha ya watoto... mimi hii yakuvumila upuuzi wa mwanaume kwa ajili ya watoto sidhani kama naweza kukubaliana nayo...yani ukisha zaa basi huna life tena....

    najua ni very difficult for a woman to live without her kids but if i had no other option i will leave and go to start my own life from scratch.....
     
  15. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    ajabu mimi namwachia wanawe hata kama ninae mdogo wa miezi 2 yeyey si kidume alee mwenyewe au hawara yake amsaidie pumbavu nazi.
     
  16. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2016
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    Mmmhhh wamama magolikipa hawajipendi?,siamini hilo

    Sent from my Hol-U19 using JamiiForums mobile app
     
Loading...