Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanusho la habari potofu katika Tanzania Daima - 'JK alinda mawaziri'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    SUNDAY, APRIL 22, 2012

    KANUSHO LA HABARI POTOFU KATIKA TANZANIA DAIMA AMBALO LEO LINA KICHWA CHA HABARI KISOMEKACHO "JK.ALINDA MAWAZIRI"



    [​IMG]


    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Gazeti la Tanzania Daima la leo Jumapili Aprili 22, 2012 lina habari katika ukurasa wake wa mbele yenye kichwa cha habari ‘JK alinda Mawaziri', inayodai kumekuwa na mazungumzo baina ya Rais Jakaya Mrisho Kikwete na Waziri Mkuu Mhe Mizengo Pinda kuhusu hatua inayopaswa kuchukuliwa dhidi ya mawaziri waliotakiwa kujiuzulu.

    Habari hiyo imedai kuwa Mhe. Pinda anataka mawaziri wanaokabiliwa na tuhuma waondoke ili kuleta uwajibikaji serikalini, lakini, imeendelea kudai habari hiyo, "Rais Kikwete amesema mawaziri hao waachwe waendelee na kazi zao, kwa kuwa suala hili ni la upepo tu, liachwe litapita".

    Tunachukua nafasi hii kuweka bayana kwamba habari katika hilo hazeti la Tanzania Daima Jumapili si za kweli, bali ni za uzushi na upotoshaji mkubwa.

    Mheshimiwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete, ambaye alikuwa katika ziara ya kikazi nchini Brazil, amerejea jana Aprili 21, 2012 jioni. Hajaonana wala kufanya mazungumzo na Waziri Mkuu, Mhe. Pinda.

    Hivi sasa Mhe. Rais anasubiri kupata taarifa rasmi kutoka Bungeni Dodoma.

    Mhe Rais anawasihi wananchi wasiamini habari hizo za upotoshaji zilizomo kwenye gazeti hilo la Tanzania Daima Jumapili.

    Pia ametoa rai kwa wanahabari wasitoke nje ya mstari wa weledi katika kutekeleza kazi zao ili kuendelea kulinda heshima zao binafsi, vyombo wanavyofanyia kazi pamoja na taaluma yenyewe.


    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    22 Aprili, 2012


     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hivi kuongea mpaka wakutane ?, hakuna simu (sisemi kama habari ni ya kweli ila kutokukutana hakumaanishi kwamba hawajaongea)
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kama hamuwapi wanahabari taarifa sahihi mnategemea waandike nini zaidi ya uzushi na upotoshaji.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    kwa maana hiyo Rais hawalindi hao mawaziri hivyo kwa kuwa wanatakiwa kujiuzulu basi watajiuzulu. Mimi ndivyo nimeelewa kutokana na kanusho hili. Nasubiri kesho tutajua mbivu na mbichi si tumeambiwa kwamba kesho PM atatoa tamko!
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Nataka kujua,kama hizi habari ni za uongo kama tulivyoambiwa,waliotoa habari hizi watafanywa nini?Hatua zisipochukuliwa,itatulazimu tuamini hii habari!!
     
  6. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Aseme basi tuelewe asije akamtosa kama ilivyokuwa nyongeza ya posho za wabunge na suala la Jairo, tumechoka na kigugumizi.
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mawaziri wannajilinda wenyewe!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    jana niliwambia rais hayuko dodoma watu wakagoma na kusikiliza habari za kizushi cha ile thread iliyowachanganya wwengi humu....repor imewasilishwa ikulu mda mfupi uliopita
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    At least hiyo habari imemtoa nyoka pangoni. Bila makala hiyo ya Tanzania Daima tusingesikia chochote kutoka Ikulu.
    Huu ni uchokonozi mzuri. Tusubiri kesho.
     
  10. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    basi kama hawalindi tunategemea atawawajibisha!
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hamna lolote wameona siri imevuja wanataka kujisafisha tu,hovyooo!
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    ni nani anayetakiwa kupeleka hiyo taarifa kutoka bungeni na kwa nini amechelewa?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    uongo ukweli jk hana pinda ameingia kwenye rekodi chafu kabisa kama yeye ni mweredi basi ajiuzulu
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    hayo sio mambo ya kesho.labda taarifa itamfikia kesho halafu ataipitia wiki nzima na baadae kuitolea ufafanuzi(sio maamuzi)

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Katibu Mkuu, Balozi Ombeni Sefua alikuwa bungeni na alifanya mazungumzo na wadau mbalimbali i.e Spika wa bunge, Zitto, Deo Filikunjombe, etc, ina maana Sefue hajampa taarifa Rais? Tena kwa jambo nyeti kama hili? Na Rais anasuburi nini kutoka bungeni? Bunge ndilo liliteuwa baraza la mawaziri? Au rais na wasaidizi wake hawajasoma report ya CAG? Na kama amesoma hiyo report ana maoni gani?

    Kurugenzi ya mawasiliano wameiingiza Ikulu kwenye mtego mbaya. Walitakiwa kabla ya kuandika hili kanusho wajirishishe kuwa maamuzi ya rais kuhusu hatma ya mawaziri 8. Sasa. ili hii press ya kurugenzi iwe ya UWONGO basi ni lazima mawaziri wote 8 (nasisitiza) wajiuzulu. Kinyume na hapo ni dhahiri habari ya Tanzania Daima ni kweli!
     
  16. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu Rweyemamu amekulia senene na rubisi? Naona alinyimwa balanced diety. Kama Jeykey hawalindi mbona Mponda na Nkya bado wanakula na kufisadi wizara ya afya achilia mbali hawa tuliowapata ktk kamati. Kwa hili JeyKey ukinyamaza umeondoka na wasikudanganye
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,733
    Likes Received: 1,778
    Trophy Points: 280
    Heri mngekaa kimya na kurugenzi yenu na kila mtu aamini anavyoona yeye sahihi kuliko kukanusha bila kutufafanulia ukweli ni upi? Sidhani kama msingi wa habari ile ni mkutano kati ya JK na Pinda, maudhui ni mawaziri kujiuzuru au lah. Mbona ya Jairo tuliambiwa akitua tu kwa Zuma kimenuka ina maana huo mkutano waliufanya kiuchawi? Mi sikuiamini ile habari lakini hili kanusho lenu la kukurupuka limenifanya niiamini habari ya TZ Daima kuwa ya kweli.
     
  18. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kwani ulinzi mpaka kwa SMG?
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    • Kuirugenzi yenyewe ndo inayovujisha taarifa kila mara, ni katika kujinasua tu
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,814
    Trophy Points: 280
    anakimbia kivuli chake huyu
     
Loading...