Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanunue WEMBE haraka!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by M'bongo, May 24, 2011.

  1. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binti mmoja wa miaka tisa alikuwa kapanda juu ya mwembe
    akiangua maembe, kijana mmoja jirani yao ambaye kahamia
    mitaa hiyo hivi karibuni akawa akipita chini ya mwembe huo na
    kumuona, akamtaka ashuke chini haraka. Yule binti akashuka
    kwa woga, yule kijana akatoa noti ya shilingi elfu mbili na kumpa
    yule binti huku akimweleza kwa upole: "Kanunue chupi haraka."
    Binti akaenda kumsimulia dada yake mwenye umri wa miaka 20,
    ambaye kesho yake akavizia mida ya yule kijana kurudi, naye akapanda
    juu ya mwembe. Kama kawaida yule kijana akapita chini ya mwembe
    na kumuona, akamtaka ashuke chini haraka. Dada mtu akashuka huku
    akichekacheka kwa kujua kuwa kama mdogo wake alipata BUKU MBILI
    kwake yeye itakuwa ni MWEKUNDU WA MSIMBAZI kabisa.
    Yule kijana akatoa sarafu ya shilingi hamsini na kumwambia:
    "Kanunune wembe haraka"
     
Loading...