Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, May 24, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu kanumba najua uko so handsome kama vidosho
    wanvyojigamba jana nimeangalia movie moja nikaona kama ya sita
    kwangu unanyonyana na mwanamke ...najiuliza hatakma mnaigiza
    awa mabinti awaoni ulizoifgiza ambazo unapigana kisi za midomo na wengine

    mmhhhh ...haya yote ni maigizo!!!!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    May 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    daaaah anafaidi kweli, acha nifanye juhudi nami niwe muigizaji.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry: Director yeye mwenyewe unategemea nini?
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Nasikia kuna dada mmoja kwenye zile za kina-Nigeria, waigizaji wa kiume huwa wanamgombania awe kama mke kwa sababu yeye hutoa kabisa - sio maigizo tu! Kanumba umalizia kama yule dada wa Nigeria anavyolimalizia kabisa - mafano yeye na Wema Sepetu mpaka ukawa ugomvi baada ya kupata mwingine!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    sio wema \wapo wasaidizi lukuki wa wema angalia TBC
    SAA 4 huyu bwana hatari kabisa ....yaani tangu waseme ukimwi auko kwenye mate yeye anagawa dozi za mate kama
    MATETIST
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Hata kwenye mate uwezekano wa kuupata upo - kama wote wawili mnavidonda mdomoni!
     
  7. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Jamani!
    Si ni maigizo tu...
    Ni lazima afanye kweli ili movie ivutie!
    Mbona nchi za nje wanafanya mpaka "sex scenes"?
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Na mie naigiza movie yangu kama mambo yenyewe ndio hayo
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry:
     
  10. k

    kaiya Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko kazini na hiyo ni moja ya sehemu ya kazi yake, sioni ajabu hapo. mbona filam za magharibi hatusemi?
     
  11. M

    MWAMOSHI Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ushauri wa bure, filamu za magharibi wanapima afya zao kabla ya kuingia kwenye uigizaji. Nashauri na wacheza filamu za kibongo wapime afya ili wawe huru kujimwaga katika uigizaji maana inapendeza uigizaji ukifanana na ukweli.
     
  12. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,152
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    uh! kwa hyo cku hzi watz na wenyewe wanafanana na wamagharibi
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kingosha kinakula denda, hahahaaaaaa Du. Hii kwenye mila yetu haipo kabisa. Ni chagulaga mwana mayu na imetoka.
    [​IMG]

    Hapa lazima kalimega tu. Ngosha kwa kupenda down :)
    [​IMG]
     
  14. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Katoka mbali jamani mwache ajidai,kutoka nonihino hadi kuwa supa staa si nchezo,nakumbuka zile ngoma alivyokuwa anazigonga big brother na alipokuwa anacheka bila kuchekeshwa hah hah
     
  15. k

    kaiya Member

    #15
    May 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa hujui kama wanafanana!!
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dude ni aje? Uko na wivu? Meza nyembe.
     
  17. j

    junior cesar Member

    #17
    Jun 1, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati tunapodhani tunakwenda na wakati,kumbe maskini ya Mungu wakati ndio unakwenda na sisi...yangu macho nasikia ndio staili ya kutanua soko la filamu za bongo eti wajumbe mpoooooooooo???....
     
  18. n

    nndondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    napata tabu hata kujua hizi sinema zinakuwaga na maudhui gani zaidi ya kuona kama vile zina lengo la kuwauza wasaanii baada ya kuuza mada. Mbaya zaidi nyingi ni pirated maana ukiziangalia unaona kabisa ni translation ya sinema za ki Nigeria, nadhani ingekua vyema hii industry ikapata wawekezaji wakawafundisha hawa warembo wanaojichanua dhana nzima na jinsi gani ya utunzi wa sinema. Sinema ni utamaduni wa watu sasa katika hizi za kwetu sioni kabisa utamaduni wetu uko wapi, bora wakina bi mchawi wale wanaofanya vitu vinavyoitwa maigizo wangepigwa tafu kuyaweka katika sinema tungesema tumepiga hatua hivi vitoto hata havijua vinachotaka. Wema sepetu na international school yote na exposure poor girl ameishia kuwa a big joke, poleni wazazi hii ndio dunia, pigeni magoti muombe mungu amtoe mtoto hilo pepo la kashfa.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wivu mwingine bana!
    rudi zako india ukabebe box mkuu,
    HUNA JIPYA
     
Loading...