Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba umetufundisha mpendwa wetu

Discussion in 'Entertainment' started by Big Tobe, Apr 9, 2012.

  1. B

    Big Tobe New Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tumeumia, pengo lake kiukweli ni ngumu sana kuliziba, ndugu zangu kwetu vijana ametufundisha penye nia pana njia amefanya mengi na makubwa tungo zake zimegusa kila rika. kama wimbo wako yatupasa tuinue macho nakutafakari sana. Tujitahidi kujiaandaa hapa duniani. Tujiulize kama vijana tutakumbukwa kwa yepi mazuri hata ktk mitaa yetu tu tunapoishi au vijiji vyetu inauma watanzania wenzangu kuna msemo unasema tuyatende mema kadiri Mungu anavyotujaalia hata tukija kufa tuje kukumbukwa ktk nyoyo za jamii sio tukumbukwe kwa rangi au majina yatakayo andikwa kwenye makaburi yetu.
    POLENI SANA WATANZANIA WENZANGU ITOSHE KUSEMA KANUMBA HE CAME HE DID THEN HE WENT THANK YOU GOD.
     
Loading...