Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba: Sipigi kura, 2015 nitagombea ubunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Nov 9, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Steven Charles Kanumba.

    Na Hemed Kisanda

    Mwigizaji the big name ndani na nje ya Bongo, Steven Charles Kanumba ‘The Great' amesema licha ya kuwa kwenye orodha ya mastaa watakaokosa zoezi la kupiga kura kwenye uchaguzi Mkuu Jumapili Ijayo kwa sababu flani, amejipanga kuwania ‘uheshimiwa' kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

    Akizungumza na gazeti hili ofisini kwake maeneo ya Meeda Sinza, Dar, Kanumba anayemiliki kampuni ya ‘Kanumba Film Co' alisema kuwa ameamua kuweka wazi mipango yake hiyo ya kugombea Ubunge wa Jimbo la Shinyanga Mjini, alikozaliwa.

    "Nimejipanga kugombea Ubunge kwenye uchaguzi mkuu utakaofuata baada ya huu tunaofanya Jumapili kwani nitakuwa nimekomaa kifikra," alijigamba The Great.


    Source: Global Publishers
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Heheh hata mie nitagombea ubunge sasa mweeh
     
  3. October

    October JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa tiketi ya chama gani?
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Of course atagombea kwa ticket ya Chama Cha Mafisazi/Majambazi
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Akamuulize Nakaya kwanza.
    Hivi ukiwa mgombea ndio huruhusiwi kupiga kura?
     
  6. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo. ubunge siyo usanii na kama ni usanii aende kwa chama cha Msanii (CCM)
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kugombea watakuwepo wengi tu ila kupata hilo ni shauri jingine............ajiandae angalau na Tshs 20 milioni za kuwalipa mawakala.................vinginevyo atakuwa ni msindikizaji tu.....na hilo kundi tunao wengi tu.......
     
  8. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kataa hiyoooo
     
  9. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I wish him best of lucky
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Si unamuoana alivyo busy na mashati ya kijani?

    Anafikiri atakuwa kama sugu, mwenzie mjanja alikuja CHADEMA chama kinachotoa fursa sawa kwa wote, yeye abaki huko kwa mafisadi halafu aulize yalimkuta shigongo!
     
  11. N

    Nabii X Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdhani anavyo vgezo,bnafc naona hafai ata kuwa mgombea lbd ccm wakiwa wehu mazima
     
  12. C

    Chanya Senior Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamvi nilikua napita mnara wa voda eneo maarufu kwa mafundi vitanda ambapo pembeni kuna ofisi za CHADEMA Shy mkoa nkakuta tetesi kuwa msanii Steven Kanumba atarudi kugombea 2015 kupitia chadema against Masele wa CCM hebu tusaidiane je ina logic? Source mi
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,057
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    hii nchi haiishi vituko
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Source mi
     
  16. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwani anamapungufu gani ya yeye kuwa mbunge? Prof majimarefu na wenzake wanamzidi nini ambacho yeye hawezi kuwakilisha wananchi?
     
  17. k

    kicha Senior Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kazi imeanza, haya ndio yanafanya jf idharauliwe
     
  18. C

    Chanya Senior Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu hi nimeitupia kama nlivyoikuta ikibishaniwa by the way jamaa shy ni kwao alaf yuko popular anauzika huyu!
     
  19. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni haki yake kugombea
    kama cantona anafikiria kugombea uraisi wa ufaransa kwanini kanumba asifikirie ubunge wa shinyanga......

    mimi nawashauri wale ambao wanamwona hafai wampigie kura yule ambae wanamwona anafaaa, kama wagombea wote anawaona hawafai then itakuwa vizuri nao wakachukue fomu kwa ajili wao wanafaa
     
  20. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Ni sawa tu watu tuache ubaguzi! Ana vigezo vyoote...
     
Loading...