Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba ndani ya Big Brother House 2009

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NEMA, Sep 7, 2009.

  1. N

    NEMA Member

    #1
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANAJAMII MMEMUONA KANUMBA NDANI YA NYUMBA? LUGHA INAVYOMSUMBUA NA ANAVYOJITAHIDI KUJIFWAGILIA KUWA YEYE NI CELEBRITY? HEBU MCHAMBUENI KIDOGO.... mfano pale BIG alipowataka waandae mapokezi kwa housemate na akawapa dakika kumi za kufanya hivyo... Celebrity Kanumba akasema " so Big want us to make hurry" eish!
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    siyo kosa lake kwani kiiengereza si lugha yake ya kuzaliwa.ningeona ajabu kama kisukuma au kiswahili kingempiga chenga
     
  3. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Maisha ubishi...!! Atajua tu huko huko wabongo si unawajua wakikomalia kitu hata kama hawakijui.
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wacha azisake hizo dola bana, anaweza furukuta akazibeba kama Richard ati.... Mwampamba na Richard wote hawakuwa na cha maana lakini waliyawezea...mmmh humo jumbani pawenyewe bwana.... Kila la heri Kanumba.
     
  5. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sure maisha ubishi,but akitoka amepandisha CV yake bilaaa,well kutokijua kiingereza si kubaya,but muhimu ni uelewa wa mabo pia,hata ukiyumba lugha but uwe na point na maana.so pamoja na yote amewapiga gap wasanii wote wa tz why wao hawakuchaguliwa?kwani amewahonga endemol? nop ni jitihada zake,nyie na degree zenu mnaogopa kufanya km yeye but the guy is making than most of us!!na kutojua kwake kingreza but yupo juu mazee tukubali hilo!!
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Mwaka huuu hakuna mbongo....mimi siioni maana yake ..ila mawazo yangu.....haina maana kabisa kwangu
     
  7. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Ila kuna vigezo gani vya kuita watu kama hawajui lugha kama kingereza?
     
  8. K

    Kagoma Member

    #8
    Sep 7, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Who is your favourite housemate so far?[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Kevin[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 18.87 % (127)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Quinn[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 14.86 % (100)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Jeremy[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 12.04 % (81)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Hannington[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 10.40 % (70)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Itai[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 9.66 % (65)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Kaone[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 8.62 % (58)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Edward[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 7.13 % (48)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Wayoe[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 5.94 % (40)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Phil[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 3.86 % (26)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Teddy[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 3.71 % (25)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Yacob[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 2.97 % (20)[/FONT] [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Leonel[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif][​IMG] 1.93 % (13)[/FONT][FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Total votes: 673[/FONT]

    Where is Kanumba in the BB House chart above?
     
  9. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. R

    Raia Member

    #10
    Sep 7, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiingereza sio our mother tongue, tangu tunazaliwa tunazungumza kama si lugha ya baba na mama, basi ni kiswahili kwa kwenda mbele. Hapa ni vyema waandaaji wakaangalia vyema vigezo vyao vya mwakilishi katika shindano hilo, ila kwa ninavyowafahamu wabongo atagangamala mpaka kitaeleweka tuu.
     
  11. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe hujui kuwa kingereza ni "JANGA LA KITAIFA"?
     
  12. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
     
  13. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani habari zilizopo chini ya kapeti ni kwamba wanawake wanaweza kuingia Jumapili ijayo...so sit down relax...make sure u ve a big pop corn stock that would cover 3 months..hehe
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kanumba yupo waungwana na jana alikuwa na shati la pink na khati suruari
     
  15. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa nilivyosoma news mbalimbali kanumba ni mmoja kati ya waalikwa kwenye uzinduzi, hilo la kuwa mwakilishi wa tz sina uhakika nalo, so mtoa mada bado tunahitaji maelezo yako juu ya hili.
     
  16. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwache ajaribu bahati yake, itakuwa furaha kama akifanikiwa na itakuwa huzuni akishindwa. Hayo mapungufu anaweza kuwa nayo na akafanikiwa vigezo vingine tumtakie kila la kheri?
     
  17. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee hilo nalo neno! Na je ni kweli wema naye yupo huko?
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Mtake msitake, kama hujui wala huwezi kuwasiliana ndani ya lile jumba uwe ni mualikwa ni AIBU. Afadhali asingekubali mwaliko!

    kANUMBA NI MWALIKWA SIO MSHIRIKI, hawezi kushiriki maana hajui KIINGEREZA.
     
  19. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli kiingereza ni Janga la kitaifa lakini kama unajijua hujui bora kukaa kimya na kutojiabisha.

    Jana kwenye Diary room na Biggie, Kanumba alikuwa haelewi maswali akawa anauliza na kusema Biggie anazungumza "difficult word"!

    Ikabidi Biggie awe anarudia mara mbilimbili maswali alipoona jamaa anaishia yeah yeah na Ok Ok akamuachia.

    Sisemi kutojua Kiingereza ni ujinga LA HASHA. Ila kama unajua hujui na hujui bora ukae pembeni.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Safi sana Kanumba umetuwakilisha vizuri wasukuma na watanzania...! teh teh teh
     
Loading...