Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba na tangazo star times

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanzania haswa, Dec 11, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa star times vp? kumvalisha star wa movie jezi za AC Milan wakati tuna wachezaji halisi wa mpira wa miguu hapa bongo maana yake nini? je ni kudharau wachezaji wetu ama?
     
Loading...